Jakar Tushen Scaffolding

Takaitaccen Bayani:

Jakar sukurori ta Scaffolding muhimmin bangare ne na dukkan nau'ikan tsarin sifofi. Yawanci ana amfani da su azaman sassan daidaitawa don sifofi. An raba su zuwa jack na tushe da jack na kai na U, Akwai hanyoyin magance saman da yawa, misali, mai zafi, mai amfani da wutar lantarki, mai narkewa da zafi da sauransu.

Dangane da buƙatun abokan ciniki daban-daban, za mu iya tsara nau'in farantin tushe, goro, nau'in sukurori, da nau'in farantin kai na U. Don haka akwai jack ɗin sukurori masu kama da juna da yawa. Sai idan kuna da buƙata, za mu iya yin sa.


  • Jack ɗin sukurori:Jakar kai ta tushe/U
  • Bututun sukurori:Tauri/Rami
  • Maganin Fuskar:An fenti/Electro-Galv./Mai zafi Galv.
  • Kunshin:Pallet na Katako/Karfe
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jakar Tushen Scaffolding ko jakar sukurori sun haɗa da jakar tushe mai ƙarfi, jakar tushe mai rami, jakar tushe mai juyawa da sauransu. Har zuwa yanzu, mun samar da nau'ikan jakar tushe da yawa bisa ga zane na abokan ciniki kuma kusan kashi 100% iri ɗaya ne da kamannin su, kuma muna samun yabo mai girma ga duk abokan ciniki.

    Maganin saman yana da zaɓuɓɓuka daban-daban, kamar fenti, electro-Galv., Hot dip Galv., ko baƙi. Ko da ba kwa buƙatar walda su, kawai za mu iya samar da sukurori ɗaya, da kuma goro ɗaya.

    Gabatarwa

    1. Ana iya raba Jack ɗin Skaffolding na ƙarfe zuwa babban jack da kuma babban jack, haka kuma ana kiran U head jack da kuma babban jack bisa ga amfani da aikace-aikacen.
    2. Dangane da kayan da ke cikin jack ɗin sukurori, muna da jack ɗin sukurori mai rami da jack ɗin sukurori mai ƙarfi, sukurori mai rami da ake amfani da bututun ƙarfe a matsayin kayan aiki, jack ɗin sukurori mai ƙarfi ana yin sa ne da sandar ƙarfe mai zagaye.
    3. Haka kuma za ku iya samun akwai jack ɗin sukurori da jack ɗin sukurori da aka saba amfani da su tare da ƙafafun siminti. Jack ɗin sukurori da aka yi amfani da shi a cikin dabaran siminti mai zafi wanda aka yi amfani da shi ta hanyar gamawa, ana amfani da shi a ɓangaren tushe na simintin da aka ɗauka ko na hannu don sauƙaƙe motsi a cikin tsarin gini, da kuma jack ɗin sukurori da aka saba amfani da shi wajen gina injiniyanci don tallafawa simintin sannan kuma inganta kwanciyar hankali na tsarin simintin gaba ɗaya.

    Bayanan asali

    1. Alamar: Huayou

    2. Kayan aiki: ƙarfe 20#, Q235

    3. Maganin saman: an tsoma shi da zafi a cikin galvanized, an yi masa fenti da electro-galvanized, an shafa masa foda.

    4. Tsarin samarwa: kayan---- an yanke su ta hanyar girma-------walda------maganin saman

    5. Kunshin: ta hanyar pallet

    6.MOQ: Guda 100

    7. Lokacin isarwa: Kwanaki 15-30 ya dogara da adadin

    Girman kamar haka

    Abu

    Sanda na Sukurori OD (mm)

    Tsawon (mm)

    Farantin Tushe (mm)

    Goro

    ODM/OEM

    Jakar Tushe Mai Kyau

    28mm

    350-1000mm

    100x100, 120x120, 140x140, 150x150

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    30mm

    350-1000mm

    100x100, 120x120, 140x140, 150x150

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke musamman

    32mm

    350-1000mm

    100x100, 120x120, 140x140, 150x150

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke musamman

    34mm

    350-1000mm

    120x120,140x140,150x150

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    38mm

    350-1000mm

    120x120,140x140,150x150

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    Jack ɗin Tushe Mai Ruwa

    32mm

    350-1000mm

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    34mm

    350-1000mm

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    38mm

    350-1000mm

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    48mm

    350-1000mm

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    60mm

    350-1000mm

    An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke

    musamman

    Fa'idodin Kamfani

    Kamfanin ODM, Saboda sauyin da ake samu a wannan fanni, muna shiga harkokin kasuwanci da himma da kuma kyakkyawan shugabanci. Muna kula da jadawalin isar da kayayyaki cikin lokaci, ƙira mai inganci, inganci da kuma bayyana gaskiya ga abokan cinikinmu. Manufarmu ita ce samar da ingantattun mafita cikin lokacin da aka kayyade.

    HY-SBJ-01
    HY-SBJ-07
    HY-SBJ-06

  • Na baya:
  • Na gaba: