Ƙarfin Ringlock Mai Dorewa

Takaitaccen Bayani:

Tsarin mu na makullin zobe ya ƙunshi bututun ƙarfe, faifan zobe da mahaɗi, yana ba da diamita iri-iri (48mm/60mm), kauri (2.5mm-4.0mm) da tsayi (0.5m-4m). Yana tallafawa ƙira ta musamman kuma yana da nau'ikan soket guda uku: ƙulli da goro, matsi mai matsewa da fitarwa. Duk samfuranmu sun wuce takaddun shaida na ƙasashen duniya na EN12810, EN12811 da BS1139, wanda ke tabbatar da inganci da aminci.


  • Kayan da aka sarrafa:Q235/Q355/S235
  • Maganin saman:Galv ɗin Dip mai zafi/An fenti/Foda mai rufi/Electro-Galv.
  • Kunshin:ƙarfe pallet/ƙarfe da aka cire
  • Moq:Kwamfuta 100
  • Lokacin isarwa:Kwanaki 20
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tsarin mu na gyaran makullin zobe wani samfuri ne mai ci gaba wanda aka samo asali daga tsarin shimfidar wuri mai layi. Ya ƙunshi mambobi na yau da kullun (bututun ƙarfe, faifan zobe da kayan haɗin da aka haɗa), kuma yana tallafawa samarwa na musamman. Zai iya cika buƙatun diamita daban-daban (48mm/60mm), kauri (2.5mm-4.0mm), tsayi (0.5m-4m), da sauransu. Samfurin yana ba da zaɓuɓɓukan ƙira na zobe da faifan diski iri-iri kuma yana iya haɓaka sabbin ƙira bisa ga buƙatun abokin ciniki. Hakanan yana da nau'ikan soket guda uku: ƙulli da goro, matsi mai matsewa da fitarwa. Daga kayan aiki zuwa samfuran da aka gama, ana gudanar da bincike mai inganci a duk tsawon aikin. Duk samfuran sun wuce takaddun shaida na ƙasashen duniya na EN12810, EN12811 da BS1139 don tabbatar da aminci da aminci.

    Girman kamar haka

    Abu

    Girman da Aka Yi Amfani da Shi (mm)

    Tsawon (mm)

    OD (mm)

    Kauri (mm)

    An keɓance

    Tsarin Ringlock

    48.3*3.2*500mm

    0.5m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*1000mm

    1.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*1500mm

    1.5m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*2000mm

    2.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*2500mm

    mita 2.5

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*3000mm

    3.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*4000mm

    4.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    Fa'idodin samfurin makullin zobe

    1. Babban gyare-gyare- Yana goyan bayan takamaiman bayanai da yawa don keɓancewa, gami da diamita na bututun ƙarfe (48mm/60mm), kauri (2.5mm-4.0mm), da tsayi (0.5m-4m), kuma yana ba da nau'ikan ƙira na zobe da faifan diski. Ana iya haɓaka sabbin ƙira bisa ga buƙatu.
    2. Hanyoyin haɗi masu sassauƙa- An sanye shi da nau'ikan soket guda uku (ƙwallon ƙwallo, matsin lamba, da soket ɗin fitarwa), yana tabbatar da shigarwa cikin sauri da kuma tsari mai ɗorewa.
    3.Kyakkyawan juriya- An yi shi da ƙarfe mai inganci (Q235/S235), ana yi wa saman magani da galvanizing mai zafi, feshi, feshi na foda ko electro-galvanizing, wanda ke hana tsatsa da kuma jure tsatsa, kuma yana tsawaita tsawon lokacin aiki.
    4.Tsarin kula da inganci mai tsauri- Duba cikakken tsari daga kayan aiki zuwa kayayyakin da aka gama, bisa ga ƙa'idodin ƙasashen duniya EN12810, EN12811 da BS1139, tabbatar da aminci da aminci.
    5.Ƙarfin samar da kayayyaki mai inganci- mafi ƙarancin adadin oda (MOQ) na raka'a 100, zagayowar isarwa na kwanaki 20 kacal, biyan buƙatun ayyukan gaggawa.
    Marufi mai sauƙin jigilar kaya - Ana amfani da fale-falen ƙarfe ko marufi na cire ƙarfe don tabbatar da cewa kayayyakin ba su lalace ba yayin jigilar su.

    Tsarin makullin zobe namu ya haɗa ƙarfi, sassauci da dorewa, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mafi kyau don gina tsarin tallafi.

    Tambayoyin da ake yawan yi

    1. Menene manyan abubuwan da ke cikin tsarin makullin zobe?
    Tsarin makullin zobe ya ƙunshi ma'auni na yau da kullun, waɗanda suka haɗa da sassa uku: bututun ƙarfe, faifan zobe da matosai. Bututun ƙarfe suna ba da babban tallafi, ana amfani da faifan zobe don haɗawa, kuma matosai suna tabbatar da makulli mai ƙarfi.
    2. Waɗanne takamaiman bayanai ne aka bayar game da bututun ƙarfe?
    Muna bayar da bututun ƙarfe masu diamita na 48mm da 60mm, tare da kauri da ake samu a cikin 2.5mm, 3.0mm, 3.25mm, 4.0mm, da sauransu. Tsawon tsayin yana daga mita 0.5 zuwa mita 4, kuma ana tallafawa gyare-gyare.
    3. Waɗanne nau'ikan faifan zobe da soket ne suke akwai?
    Faranti na Zobe: Muna bayar da nau'ikan ƙira iri-iri da ake da su kuma muna iya ƙirƙirar sabbin ƙira bisa ga buƙatun abokin ciniki.
    Soket: Yana tallafawa nau'ikan guda uku - soket na goro da goro, soket na matsin lamba da kuma soket na extrusion don biyan buƙatun gini daban-daban.
    4. Waɗanne ƙa'idodi ne samfurin ya cika?
    Muna da cikakken iko kan ingancin kayan aiki tun daga kayan aiki zuwa kayayyakin da aka gama. Duk maƙallan makullin zobe an ba su takardar shaida ta ƙa'idodin ƙasashen duniya EN12810, EN12811 da BS1139 don tabbatar da aminci da aminci.


  • Na baya:
  • Na gaba: