Ƙarfe Mai Dorewa Taimakon Magani Don Ayyukan Gina
Mun ƙware wajen kera ginshiƙan ƙarfe masu daidaitacce don sassaƙawa, gaba ɗaya kawar da yuwuwar haɗarin sandunan katako na gargajiya waɗanda ke da saurin karyewa da lalacewa. Samfurin, yana dogaro da fasahar hakowa ta Laser mai inganci da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata, yana tabbatar da ƙwararrun ayyuka masu ɗaukar nauyi da sauƙin daidaitawa. Duk kayan sun wuce ingantaccen dubawa mai inganci, sadaukar da kai don samar da aminci, tabbataccen garantin tallafi mai dorewa ga kowane nau'in aikin tsari da ayyukan siminti.
Ƙayyadaddun Bayani
Abu | Min Tsawon-Max. Tsawon | Inner Tube Dia(mm) | Outer Tube Dia(mm) | Kauri (mm) | Musamman |
Babban Duty Prop | 1.7-3.0m | 48/60/76 | 60/76/89 | 2.0-5.0 | Ee |
1.8-3.2m | 48/60/76 | 60/76/89 | 2.0-5.0 | Ee | |
2.0-3.5m | 48/60/76 | 60/76/89 | 2.0-5.0 | Ee | |
2.2-4.0m | 48/60/76 | 60/76/89 | 2.0-5.0 | Ee | |
3.0-5.0m | 48/60/76 | 60/76/89 | 2.0-5.0 | Ee | |
Haske Duty Prop | 1.7-3.0m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | Ee |
1.8-3.2m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | Ee | |
2.0-3.5m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | Ee | |
2.2-4.0m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | Ee |
Sauran Bayani
Suna | Base Plate | Kwaya | Pin | Maganin Sama |
Haske Duty Prop | Nau'in fure/Nau'in murabba'i | Kofin kwaya/ norma goro | 12mm G pin/Layi Pin | Pre-Galv./Fentin/ Foda Mai Rufe |
Babban Duty Prop | Nau'in fure/Nau'in murabba'i | Yin wasan kwaikwayo/Zubar da jabun goro | 14mm/16mm/18mm G fil | Fentin/Rufe Foda/ Hot Dip Galv. |
Amfani
1. Kyakkyawan ƙarfin ɗaukar nauyi da aminci
Idan aka kwatanta da ginshiƙan katako na gargajiya waɗanda ke da sauƙi don karyewa da lalacewa, ginshiƙan ƙarfe suna da ƙarfi mafi girma, mafi kyawun ƙarfin ɗaukar nauyi da kuma kyakkyawan tsayin daka, yana ba da tallafi mai aminci da aminci don zubar da kankare.
2. M daidaitawa da versatility
Za'a iya daidaita tsayin ginshiƙi cikin sauƙi don saduwa da buƙatun tsayin gini daban-daban. Samfurin yana da nau'ikan aikace-aikace da yawa kuma an san shi azaman tallafi, ginshiƙan telescopic, jack, da dai sauransu Ya dace da goyan bayan sifofin siminti a ƙarƙashin tsari, katako da nau'ikan plywood daban-daban.
3. Kyawawan fasahar kere kere da daidaito
Ana buga bututun ciki na mahimman abubuwan haɗin kai daidai ta hanyar Laser, tare da maye gurbin hanyar bugun gargajiya da na'ura mai ɗaukar nauyi. Daidaitaccen matsayi na rami ya fi girma, yadda ya kamata yana tabbatar da santsi da daidaiton tsarin samfurin yayin daidaitawa da amfani.
4. Ƙuntataccen kulawa da aminci
Kowane rukuni na kayan samfur yana fuskantar tsauraran bincike da gwaji don tabbatar da sun cika ka'idoji da buƙatun abokan ciniki.
5. Kyawawan kwarewa da kyakkyawan suna
Ma'aikata masu mahimmanci suna da fiye da shekaru 15 na samarwa da ƙwarewar sarrafawa kuma suna ci gaba da inganta fasahar samarwa. Mu mayar da hankali kan sana'a ya sa samfuranmu suna da babban suna a tsakanin abokan ciniki.
Cikakkun bayanai suna Nuna
Sarrafa inganci yana da matukar mahimmanci don samar da mu. Da fatan za a duba hotuna masu zuwa waɗanda kawai wani ɓangare na kayan aikin hasken mu.
Har zuwa yanzu, kusan dukkanin nau'ikan kayan kwalliya na iya samar da injunan ci gaba da manyan ma'aikata. Za ku iya kawai nuna bayanan zanenku da hotuna. za mu iya samar muku 100% iri ɗaya tare da farashi mai arha.
Rahoton Gwaji
Koyaushe muna sanya kula da inganci a farko. Kamar yadda aka nuna a cikin kwatancin, wannan shi ne ainihin ƙananan tsarin samar da mu don ginshiƙai masu nauyi. Tsarin samar da balagaggen mu da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun suna da ikon kera cikakkun samfuran samfuran. Muddin kun samar da takamaiman buƙatun ku, mun yi alƙawarin ba ku samfurori masu inganci waɗanda suke daidai da samfuran a farashi masu gasa.