Ƙarfe Mai Ingantacciyar Daidaitacce Scafolding Karfe Prop

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin ginshiƙin ƙarfe ne mai banƙyama, wanda aka raba zuwa nau'ikan masu nauyi da nauyi. Al'amudin mai nauyi yana ɗaukar babban diamita na bututu da bangon bututu mai kauri, kuma an sanye shi da simintin gyare-gyare ko ƙirƙira na goro, yana nuna kyakkyawan aiki mai ɗaukar nauyi. An yi ginshiƙan masu nauyi da ƙananan bututu kuma an sanye su da ƙwaya mai siffar kofi, waɗanda ba su da nauyi kuma suna ba da jiyya iri-iri.


  • Raw Kayayyaki:Q195/Q235/Q355
  • Maganin Sama:Fentin/Fada mai rufi/Pre-Galv./Hot tsoma galv.
  • Farantin gindi:Square/flower
  • Kunshin:karfe pallet/karfe madauri
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ƙarfe ɗinmu mai daidaitacce yana ba da tallafi mai ƙarfi kuma abin dogaro ga aikin kankare da shoring. Akwai su a cikin nau'ikan nau'ikan nauyin nauyi da haske, suna ba da ƙarfi mafi ƙarfi da aminci akan sandunan katako na gargajiya. Nuna ƙirar telescopic don daidaita tsayi, waɗannan kayan kwalliyar suna da ɗorewa, suna da ƙarfin ɗaukar nauyi, kuma suna zuwa cikin jiyya daban-daban don tsawon rai.

    Ƙayyadaddun Bayani

    Abu

    Min Tsawon-Max. Tsawon

    Inner Tube Dia(mm)

    Outer Tube Dia(mm)

    Kauri (mm)

    Musamman

    Babban Duty Prop

    1.7-3.0m

    48/60/76

    60/76/89

    2.0-5.0 Ee
    1.8-3.2m 48/60/76 60/76/89 2.0-5.0 Ee
    2.0-3.5m 48/60/76 60/76/89 2.0-5.0 Ee
    2.2-4.0m 48/60/76 60/76/89 2.0-5.0 Ee
    3.0-5.0m 48/60/76 60/76/89 2.0-5.0 Ee
    Haske Duty Prop 1.7-3.0m 40/48 48/56 1.3-1.8  Ee
    1.8-3.2m 40/48 48/56 1.3-1.8  Ee
    2.0-3.5m 40/48 48/56 1.3-1.8  Ee
    2.2-4.0m 40/48 48/56 1.3-1.8  Ee

    Sauran Bayani

    Suna Base Plate Kwaya Pin Maganin Sama
    Haske Duty Prop Nau'in fure/Nau'in murabba'i Kofin kwaya/ norma goro 12mm G pin/Layi Pin Pre-Galv./Fentin/

    Foda Mai Rufe

    Babban Duty Prop Nau'in fure/Nau'in murabba'i Yin wasan kwaikwayo/Zubar da jabun goro 14mm/16mm/18mm G fil Fentin/Rufe Foda/

    Hot Dip Galv.

    Amfani

    1.Tsarin tallafi mai nauyi

    Abũbuwan amfãni: Yana ɗaukar manyan bututu masu kauri mai kauri (kamar OD76/89mm, tare da kauri na ≥2.0mm), kuma an haɗa shi da simintin gyare-gyare / jabun goro.

    Abũbuwan amfãni: Musamman da aka ƙera don gine-gine masu tsayi, manyan katako da katako, da kuma yanayin kaya mai girma, yana ba da goyon baya da kwanciyar hankali, yana aiki a matsayin tushen aminci don yanayin gini mai nauyi.

    2. Jerin tallafi mara nauyi

    Abũbuwan amfãni: Yana ɗaukar ingantattun bututu (kamar OD48/57mm) kuma an haɗa shi da ƙwaya mai siffa mai nauyi.

    Abũbuwan amfãni: Haske a cikin nauyi, mai sauƙin sarrafawa da shigarwa, inganta ingantaccen aikin ma'aikata. Hakanan yana da isasshen ƙarfin goyan baya kuma ya dace da yawancin yanayin gini na al'ada kamar gine-ginen zama da gine-ginen kasuwanci.

    Bayanan asali

    Muna zaɓar kayan inganci sosai kamar Q235 da EN39, kuma ta hanyar matakai da yawa ciki har da yankan, naushi, walda da jiyya, tabbatar da cewa kowane samfurin ya cika buƙatun ingancin inganci.

    1: Menene babban bambanci tsakanin Babban Duty da Haske Duty Scafolding Karfe Props?

    Bambance-bambancen farko sun ta'allaka ne a cikin girman bututu, nauyi, da nau'in goro.

    Nau'in Ayyuka masu nauyi: Yi amfani da manyan bututu masu kauri (misali, OD 76/89mm, kauri ≥2.0mm) tare da babban simintin gyare-gyare ko ƙirƙira ƙwaya. An tsara su don mafi girman ƙarfin ɗaukar kaya.

    Kayan Aikin Haske: Yi amfani da ƙananan bututu (misali, OD 48/57mm) da fasalin "kofin goro." Gabaɗaya sun fi sauƙi kuma ana amfani da su don ƙarancin buƙata.

    2: Menene fa'idodin amfani da Karfe Props akan sandunan katako na gargajiya?

    Ƙarfe na ƙarfe yana ba da fa'idodi masu mahimmanci akan sandunan itace:

    Tsaro & Ƙarfi: Suna da ƙarfin ɗaukar nauyi da yawa kuma ba su da haɗari ga gazawar kwatsam.

    Karfe: An yi su da karfe, ba su da saurin rubewa ko karyewa cikin sauki, suna tabbatar da tsawon rayuwa.

    Daidaitawa: Tsarin su na telescopic yana ba da damar daidaita tsayin tsayi mai sauƙi don dacewa da buƙatun gine-gine daban-daban, samar da sassauci mafi girma.

    3: Wadanne zaɓuɓɓukan jiyya na saman suna samuwa don Karfe Props?

    Muna ba da nau'o'in jiyya na sama don kare kayan aiki daga lalata da kuma tsawaita rayuwar sabis. Manyan zaɓuɓɓuka sun haɗa da:

    Galvanized mai zafi-tsoma

    Electro-Galvanized

    Pre-Galvanized

    Fentin

    Foda Mai Rufe


  • Na baya:
  • Na gaba: