Ma'ajin Girder Mai Inganci Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

Kowanne daga cikin maƙallanmu na katako ana naɗe shi da kyau ta amfani da fale-falen katako ko na ƙarfe, wanda ke ba da kariya mai kyau yayin jigilar kaya. Wannan kulawa ga cikakkun bayanai ba wai kawai yana kare jarin ku ba ne, har ma yana ba da damar keɓance marufin tare da tambarin ku, ta haka yana ƙara ganin alamar ku.


  • Kayan Aiki:Q235/Q355
  • Maganin Fuskar:Electro-Galv.
  • Kunshin:Akwatin kwali da katako
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Gabatarwar Kamfani

    Kamfanin Tianjin Huayou Scaffolding Co., Ltd yana cikin birnin Tianjin, wanda shine babban tushen masana'antar ƙarfe da kayan gini. Bugu da ƙari, birni ne mai tashar jiragen ruwa wanda ya fi sauƙin jigilar kaya zuwa kowace tashar jiragen ruwa a duk faɗin duniya.
    Mun ƙware a fannin samarwa da sayar da samfuran haɗin gwiwa daban-daban na scaffolding. Manne mai matsewa yana ɗaya daga cikin sassan haɗin gwiwa, bisa ga nau'in haɗin gwiwa daban-daban, za mu iya samar da ma'aunin Italiya, ma'aunin BS, ma'aunin JIS da mannewar haɗin gwiwa ta Koriya.
    A halin yanzu, bambancin mannewar da aka matse galibi shine kauri na kayan ƙarfe, matakin ƙarfe. Kuma muna iya samar da samfuran da aka matse daban-daban idan kuna da cikakkun bayanai na zane ko samfura.
    Tare da fiye da shekaru 10 na ƙwarewar ciniki a ƙasashen waje, ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe da yawa waɗanda suka fito daga yankin Kudu maso Gabashin Asiya, Kasuwar Gabas ta Tsakiya da Turai, Amurka, da sauransu.
    Ka'idarmu: "Inganci Da Farko, Babban Abokin Ciniki Da Kuma Babban Sabis." Mun sadaukar da kanmu don saduwa da ku
    buƙatu da kuma haɓaka haɗin gwiwarmu mai amfani ga juna.

    Nau'in Ma'auratan Scaffolding

    1. Maƙallin Scaffolding na Koriya da aka Matse

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Nau'in Koriya
    Matsa Mai Daidaitawa
    48.6x48.6mm 610g/630g/650g/670g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    42x48.6mm 600g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x76mm 720g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x60.5mm 700g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    60.5x60.5mm 790g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Nau'in Koriya
    Matsa Mai Juyawa
    48.6x48.6mm 600g/620g/640g/680g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    42x48.6mm 590g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x76mm 710g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x60.5mm 690g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    60.5x60.5mm 780g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Nau'in Koriya
    Matsawar Haske Mai Gyara
    48.6mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Matsawar Ƙafafun Yaren Koriya 48.6mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    Gabatarwar Samfuri

    Gabatar da haɗin girder ɗinmu masu inganci, mafita mafi kyau ga buƙatunku na girder. A kamfaninmu, muna alfahari da samar da kayayyaki masu inganci waɗanda suka cika mafi girman ƙa'idodin masana'antu. An tsara haɗin girder ɗinmu da daidaito da dorewa a zuciya, don tabbatar da cewa za su iya jure wa wahalar gini yayin da suke ba da tallafi mai inganci.

    Kowannenmu yana cikinmumaƙallin siffaAna sanya shi a cikin na'urar a hankali ta amfani da fale-falen katako ko na ƙarfe, wanda ke ba da kariya mai kyau yayin jigilar kaya. Wannan kulawa ga cikakkun bayanai ba wai kawai yana kare jarin ku ba, har ma yana ba da damar keɓance marufin tare da tambarin ku, ta haka yana ƙara ganin alamar kasuwancin ku.

    Mun ƙware a kan maƙallan JIS na yau da kullun da maƙallan salon Koriya, waɗanda aka naɗe su a hankali a cikin kwali na guda 30. Wannan maƙallan da aka tsara yana tabbatar da cewa kayayyakinku sun isa daidai kuma sun shirya don amfani a cikin ayyukanku.

    Tare da haɗin gwiwar girder ɗinmu masu inganci, za ku iya tabbata cewa kuna saka hannun jari a cikin samfurin da ba wai kawai ya cika tsammanin masana'antu ba, har ma ya wuce su. Ko kai ɗan kwangila ne, mai gini, ko mai samar da kayayyaki, haɗin gwiwar girder ɗinmu zai samar maka da ƙarfi da aminci da kake buƙata don kammala aikinka cikin aminci da inganci.

    Amfanin Samfuri

    1. Ingantaccen Tsaro: An ƙera na'urorin haɗin katako masu inganci don samar da haɗin kai mai aminci tsakanin sassan sassa na katako. Wannan yana rage haɗarin haɗurra kuma yana tabbatar da amincin ma'aikata a wurin.

    2. Dorewa: An yi su da kayan aiki masu ƙarfi, waɗannan mahaɗan na iya jure wa nauyi mai yawa da yanayi mai tsauri na muhalli, wanda hakan ya sa suka zama zaɓi mai aminci ga ayyukan dogon lokaci.

    3. Sauƙin Amfani: Ana tsara na'urorin haɗi masu inganci don shigarwa cikin sauri da sauƙi, wanda zai iya adana lokaci da kuɗin aiki yayin aikin haɗawa.

    4. Alamar Musamman: Namumahaɗin girderana iya saka shi a cikin fale-falen katako ko na ƙarfe, wanda ke ba da kariya mai ƙarfi yayin jigilar kaya. Bugu da ƙari, muna kuma ba da zaɓi don tsara tambarin ku a kan fakitin don ƙara wayar da kan alama.

    Rashin Samfuri

    1. Kuɗi: Duk da cewa masu haɗa katako masu inganci suna ba da fa'idodi da yawa, suna iya zama mafi tsada fiye da madadin marasa inganci. Wannan na iya zama abin la'akari da ayyukan da suka dace da kasafin kuɗi.

    2. Nauyi: Wasu na'urorin haɗi masu inganci na iya zama masu nauyi fiye da na'urorin haɗi masu rahusa, wanda zai iya shafar jigilar kaya da sarrafawa.

    3. Iyakantaccen Samuwa: Dangane da yanayin kasuwa, zaɓuɓɓuka masu inganci ba koyaushe suke samuwa ba, wanda zai iya haifar da jinkiri a cikin jadawalin aikin.

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    Q1: Menene haɗin katako?

    Masu haɗin ginshiƙai maƙallan musamman ne da ake amfani da su don haɗa ginshiƙai a cikin tsarin ginshiƙai. Suna ba da haɗin tsaro da kwanciyar hankali, wanda ke ba da damar haɗa tsarin ginshiƙai lafiya. An tsara haɗin ginshiƙai ɗinmu zuwa ga mafi girman ƙa'idodin masana'antu, suna tabbatar da dorewa da aminci a wurin ginin.

    Q2: Ta yaya ake haɗa maƙallan katako?

    Muna shirya maƙallan mu na katako (gami da maƙallan katako) da kulawa sosai don tabbatar da cewa sun isa daidai. Duk kayayyakinmu suna cikin fale-falen katako ko na ƙarfe, wanda ke ba da kariya mai yawa yayin jigilar kaya. Don maƙallan mu na JIS na yau da kullun da na Koriya, muna amfani da kwalaye, muna tattara guda 30 a kowane akwati. Wannan ba wai kawai yana kare samfurin ba, har ma yana sauƙaƙa sarrafawa da adanawa.

    T3: Waɗanne kasuwanni kuke bayarwa?

    Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje a shekarar 2019, harkokin kasuwancinmu ya faɗaɗa zuwa kusan ƙasashe 50 a faɗin duniya. Jajircewarmu ga inganci da gamsuwar abokan ciniki ya taimaka mana wajen kafa cikakken tsarin samowa don tabbatar da cewa mun biya buƙatun abokan ciniki daban-daban a kasuwanni daban-daban.

    Q4: Me yasa za a zaɓi ma'aunin katako na mu?

    Zaɓar madaurin girder mai inganci yana nufin saka hannun jari a cikin tsaro da aminci. Tare da tsauraran tsarin kula da inganci da kuma kulawa da cikakkun bayanai, za ku iya amincewa da cewa samfuranmu za su yi aiki mai kyau a kowane yanayi na gini. Bugu da ƙari, muna ba da zaɓuɓɓukan keɓancewa, gami da ƙirar tambari akan marufi, don taimaka muku tallata alamar ku.


  • Na baya:
  • Na gaba: