Madauri Mai Sayarwa Mai Matsi na Jis

Takaitaccen Bayani:

Haɗaɗɗun haɗin JIS ɗinmu suna zuwa da kayan haɗi iri-iri, gami da maɓallan riƙewa, maɓallan juyawa, masu haɗa hannun riga, fil na kan nono, maƙallan katako da faranti na tushe. Wannan sauƙin amfani yana ba ku damar gina cikakken tsarin da ya dace da takamaiman buƙatunku, yana tabbatar da cewa kowace haɗi tana da aminci da karko.


  • Kayan Aiki:Q235/Q355
  • Maganin Fuskar:Electro-Galv.
  • Kunshin:Akwatin Akwati da katako
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Amfanin Kamfani

    Tun lokacin da aka kafa mu a shekarar 2019, mun himmatu wajen faɗaɗa harkokin kasuwancinmu da kuma samar da kayayyaki masu inganci ga abokan ciniki a faɗin duniya. Jajircewarmu ga ƙwarewa ya sa muka kafa cikakken tsarin samo kayayyaki wanda ke tabbatar da cewa za mu iya biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban a kusan ƙasashe 50. Muna alfahari da iyawarmu ta samar da sabis da tallafi na musamman, wanda hakan ya sa mu zama abokin tarayya mai aminci a masana'antar.

    Tare da mafi kyawun kayan aikin JIS Crimp Fittings, ba wai kawai za ku iya tsammanin inganci mai kyau ba, har ma da farashi mai kyau don taimaka muku ku kasance cikin kasafin kuɗin ku. Ana gwada samfuranmu sosai don tabbatar da cewa sun cika mafi girman ƙa'idodin aminci da aiki, wanda ke ba ku kwanciyar hankali kan kowane aiki.

    Babban Siffa

    Ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke cikin JIS crimp connectors shine sauƙin amfani da su. An ƙera su don yin aiki ba tare da wata matsala ba tare da kayan haɗi iri-iri, ciki har da maƙallan da aka gyara, maƙallan juyawa, masu haɗa soket, fil na kan nono, maƙallan katako da faranti na tushe.

    Wani muhimmin fa'ida na waɗannan mannewa shine dorewarsu.Maƙallin JIS da aka matsean yi su ne da kayan aiki masu inganci don jure wa nauyi da mawuyacin yanayi na muhalli. Wannan yana tabbatar da cewa tsarin da aka gina tare da su yana kiyaye ingancin tsarin su na dogon lokaci, wanda ke rage buƙatar gyare-gyare ko maye gurbin su akai-akai.

    Nau'in Ma'auratan Scaffolding

    1. Maƙallin Scaffolding na JIS Standard Pressed

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Maƙallin da aka Kafa na JIS na yau da kullun 48.6x48.6mm 610g/630g/650g/670g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    42x48.6mm 600g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x76mm 720g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x60.5mm 700g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    60.5x60.5mm 790g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Matsayin JIS
    Matsa Mai Juyawa
    48.6x48.6mm 600g/620g/640g/680g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    42x48.6mm 590g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x76mm 710g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x60.5mm 690g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    60.5x60.5mm 780g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin Haɗin Jiki na JIS 48.6x48.6mm 620g/650g/670g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Matsayin JIS
    Matsawar Haske Mai Gyara
    48.6mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Matsawar JIS/Swivel Beam 48.6mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    2. Maƙallin Scaffolding na Koriya da aka Matse

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Nau'in Koriya
    Matsa Mai Daidaitawa
    48.6x48.6mm 610g/630g/650g/670g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    42x48.6mm 600g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x76mm 720g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x60.5mm 700g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    60.5x60.5mm 790g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Nau'in Koriya
    Matsa Mai Juyawa
    48.6x48.6mm 600g/620g/640g/680g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    42x48.6mm 590g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x76mm 710g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    48.6x60.5mm 690g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    60.5x60.5mm 780g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Nau'in Koriya
    Matsawar Haske Mai Gyara
    48.6mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Matsawar Ƙafafun Yaren Koriya 48.6mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    Amfanin Samfuri

    Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin kayan haɗin JIS shine sauƙin amfani da su. Ana iya keɓance nau'ikan kayan haɗi iri-iri kuma a daidaita su zuwa ga yanayi daban-daban na gini. Ko kuna buƙatar maƙalli mai tsayayye don kwanciyar hankali ko maƙalli mai juyawa don sassauci, waɗannan haɗin gwiwar na iya biyan buƙatu iri-iri. Bugu da ƙari, suna bin ƙa'idodin JIS, suna tabbatar da inganci da aminci, waɗanda suke da mahimmanci ga ayyukan gini.

    Wani babban fa'ida kuma shine sauƙin shigarwa. An tsara haɗin JIS na crimp don haɗawa cikin sauri, yana adana lokaci da kuɗin aiki a wurin ginin. Wannan ingantaccen aiki yana da kyau musamman ga 'yan kwangila da ke neman sauƙaƙe ayyuka.

    Rashin Samfuri

    Duk da cewaMasu haɗin siffa na Jissuna da fa'idodi da yawa, suna kuma da rashin amfani. Ɗaya daga cikin waɗannan matsalolin shine yuwuwar tsatsa, musamman idan aka fallasa su ga danshi ko sinadarai masu ƙarfi. Duk da cewa masana'antun da yawa suna ba da rufin kariya, tsawon rayuwar waɗannan gidajen haɗin na iya lalacewa idan ba a kula da su yadda ya kamata ba.

    Haka kuma, duk da cewa nau'ikan kayan haɗi iri-iri babban ƙari ne, yana iya zama rikitar da waɗanda ba su san tsarin ba. Horarwa mai kyau da fahimtar abubuwan da ke cikin kayan suna da mahimmanci don tabbatar da amfani da makullin yadda ya kamata.

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T1: Menene mahaɗin JIS crimp?

    Kayan aikin matsewa na JIS maƙallan musamman ne da aka ƙera don haɗa bututun ƙarfe cikin aminci. Suna bin ƙa'idodin masana'antu na Japan (JIS), suna tabbatar da inganci da aminci a aikace-aikace iri-iri.

    Q2: Waɗanne kayan haɗi ne ake samu?

    Maƙallan riƙewa na yau da kullun na JIS ɗinmu suna zuwa da nau'ikan kayan haɗi iri-iri. Maƙallan da aka gyara suna ba da haɗin da ya dace, yayin da maƙallan juyawa suna ba da damar sanya wuri mai sassauƙa. Kayan haɗin hannu sun dace don tsawaita tsawon bututu, yayin da fil ɗin da aka sanya wa mata ke tabbatar da dacewa mai aminci. Maƙallan katako da faranti na tushe suna ƙara haɓaka tsarin tsarin.

    Q3: Me yasa za a zaɓi samfuranmu?

    Tun lokacin da muka kafa wannan masana'antar, mun kafa tsarin sayayya mai cikakken tsari don tabbatar da inganci da wadatar kayayyakinmu. Mun himmatu wajen gamsar da abokan ciniki kuma mun yi wa abokan ciniki hidima a kusan ƙasashe 50, inda muka zama abokin tarayya mai aminci a wannan masana'antar.

    Q4: Ta yaya zan yi oda?

    Yin oda abu ne mai sauƙi! Kuna iya tuntuɓar ƙungiyar tallace-tallace ta gidan yanar gizon mu ko kuma tuntuɓar mu kai tsaye. Za mu taimaka muku wajen zaɓar kayan haɗin JIS da suka dace da aikinku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Nau'ikan samfura