Tsarin Cuplock Mai Inganci Mai Inganci
Bayani
An tsara Tsarin Scaffolding ɗinmu na Cuplock don samar da kwanciyar hankali da sauƙin amfani, wanda hakan ya sa ya dace da aikace-aikace iri-iri. Kamar sanannen Scaffolding ɗin Panlock, Tsarin Cuplock ɗinmu ya haɗa da muhimman abubuwa kamar ma'auni, sandunan giciye, kayan haɗin gwiwa na diagonal, jacks na tushe, jacks na U-head da hanyoyin tafiya, wanda ke tabbatar da cikakken mafita na scaffolding don biyan duk buƙatun aikin.
Kamfaninmu yana alfahari da samar da tsarin shimfidar wurare masu inganci waɗanda aka san su da aminci da inganci. An ƙera shi don inganta amincin wurin da yawan aiki, kuma yana da inganci sosai.tsarin kulle kofiAna iya haɗa kayan gini cikin sauri da kuma wargaza su, wanda a ƙarshe zai adana lokaci da kuɗin aiki. Ko kuna aiki a kan aikin zama, kasuwanci ko masana'antu, kayan aikin mu na kulle-kullen kofi na iya daidaitawa da yanayi da buƙatu daban-daban.
Cikakkun Bayanan Bayani
| Suna | Diamita (mm) | kauri (mm) | Tsawon (m) | Karfe Grade | Spigot | Maganin Fuskar |
| Ma'aunin Cuplock | 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1.0 | Q235/Q355 | Hannun riga na waje ko haɗin ciki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1.5 | Q235/Q355 | Hannun riga na waje ko haɗin ciki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 2.0 | Q235/Q355 | Hannun riga na waje ko haɗin ciki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 2.5 | Q235/Q355 | Hannun riga na waje ko haɗin ciki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 3.0 | Q235/Q355 | Hannun riga na waje ko haɗin ciki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi |
| Suna | Diamita (mm) | Kauri (mm) | Tsawon (mm) | Karfe Grade | Kan Ruwa | Maganin Fuskar |
| Ledger na Cuplock | 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 750 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1000 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1250 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1300 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1500 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 1800 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.5/2.75/3.0/3.2/4.0 | 2500 | Q235 | Matsewa/Gyara/Ƙirƙira | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi |
| Suna | Diamita (mm) | Kauri (mm) | Karfe Grade | Kan Brace | Maganin Fuskar |
| Brace mai kusurwa huɗu | 48.3 | 2.0/2.3/2.5/2.75/3.0 | Q235 | Ruwan ruwa ko Maɗaukaki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi |
| 48.3 | 2.0/2.3/2.5/2.75/3.0 | Q235 | Ruwan ruwa ko Maɗaukaki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi | |
| 48.3 | 2.0/2.3/2.5/2.75/3.0 | Q235 | Ruwan ruwa ko Maɗaukaki | An fentin Galv ɗin Dip mai zafi |
Fa'idodin Kamfani
Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki a shekarar 2019, mun sami nasarar faɗaɗa isa ga kusan ƙasashe 50 a faɗin duniya. Jajircewarmu ga inganci da gamsuwar abokan ciniki ya ba mu damar kafa tsarin sayayya mai ƙarfi wanda ke tabbatar da cewa za mu iya biyan buƙatun abokan cinikinmu. Mun fahimci mahimmancin samun ingantaccen mafita na shimfidar katako kuma an tsara tsarin shimfidar katako mai inganci don ya wuce tsammaninku.
Amfanin Samfuri
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin da ke tattare daTsarin Cuplockshine sauƙin haɗawa da wargazawa. Tsarin kofi da fil na musamman yana ba da damar haɗawa cikin sauri, wanda ke rage lokacin aiki da ƙara yawan aiki a wurin. Bugu da ƙari, tsarin Cuplock yana da sauƙin daidaitawa kuma ya dace da aikace-aikace iri-iri, tun daga gine-ginen gidaje zuwa manyan ayyukan kasuwanci. Tsarinsa mai ƙarfi yana tabbatar da kwanciyar hankali da aminci, waɗanda suke da mahimmanci a cikin kowane tsarin shimfidar wuri.
Bugu da ƙari, an tsara tsarin Cuplock don a sake amfani da shi, wanda ba wai kawai yana rage farashi na dogon lokaci ba, har ma yana haɓaka dorewa a ayyukan gini. Tun lokacin da aka kafa sashen fitar da kayayyaki a shekarar 2019, kamfaninmu ya ci gaba da faɗaɗa isa ga isassun kayan aikin Cuplock zuwa kusan ƙasashe 50, wanda hakan ya nuna sha'awarsa a duniya.
Rashin Samfuri
Wani abin takaici da ba a iya faɗi ba shine farashin farko na saka hannun jari, wanda zai iya zama mafi girma idan aka kwatanta da sauran tsarin shimfidar wurare. Wannan na iya zama abin ƙyama ga ƙananan 'yan kwangila ko waɗanda ke da ƙarancin kasafin kuɗi.
Bugu da ƙari, yayin da tsarin yana da matuƙar amfani, ƙila ba shine mafi kyawun zaɓi ga kowane aiki ba, musamman waɗanda ke buƙatar mafita ta musamman ta hanyar amfani da kayan aiki.
Tasiri
Tsarin CupLock Scaffold mafita ce mai ƙarfi wacce ta shahara a kasuwa tare da RingLock Scaffold. Wannan tsarin mai ƙirƙira ya haɗa da muhimman abubuwa kamar ma'auni, sandunan giciye, kayan haɗin gwiwa na diagonal, jacks na tushe, jacks na U-head da hanyoyin tafiya, wanda hakan ya sa ya dace da ayyuka daban-daban.
An ƙera shi don ya zama mai sassauƙa kuma mai sauƙin amfani, tsarin CupLock yana bawa ƙungiyoyin gini damar kafawa da wargaza shingen cikin sauri da aminci. Tsarin kulle-kullensa na musamman yana tabbatar da kwanciyar hankali da ƙarfi, wanda yake da mahimmanci don tallafawa ma'aikata da kayan aiki a tsayi. Ko kuna aiki a ginin zama, aikin kasuwanci, ko wurin masana'antu,Tsarin tsarin CupLockyana ba da aminci da kuke buƙata don yin aikin yadda ya kamata.
Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje a shekarar 2019, mun sami ci gaba sosai wajen faɗaɗa harkokin kasuwancinmu. Jajircewarmu ga inganci da gamsuwar abokan ciniki ya sa muka kafa tushen abokan ciniki daban-daban a kusan ƙasashe 50 a faɗin duniya. Tsawon shekaru, mun ƙirƙiro tsarin samar da kayayyaki mai cikakken tsari wanda ke tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun sami mafi kyawun kayayyaki da ayyuka da suka dace da buƙatunsu.
Tambayoyin da ake yawan yi
T1. Menene tsarin kulle kofuna?
Tsarin CupLock Scaffoldingtsarin shimfidar wuri ne mai sassauƙa wanda ke amfani da haɗin kofi da fil na musamman don samar da tsari mai aminci da karko ga ayyukan gini.
T2. Waɗanne sassa ne tsarin Cuplock ya ƙunsa?
Tsarin ya haɗa da mizanai, ginshiƙai masu giciye, ginshiƙai masu kusurwa huɗu, jacks na ƙasa, jacks na kai na U da hanyoyin tafiya, duk an tsara su don yin aiki tare ba tare da wata matsala ba.
T3. Menene fa'idodin amfani da makullin kofi?
Tsarin makullin kofi yana da halaye na haɗuwa da wargajewa cikin sauri, ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi da kuma amfani da yawa. Zaɓi ne mai kyau ga wurare daban-daban na gini.
T4. Shin rufin makullin kofi yana da aminci?
Eh, idan an shigar da shi daidai, tsarin Cuplock ya cika ƙa'idodin aminci kuma yana samar da dandamalin aiki mai aminci ga ma'aikatan gini.
T5. Za a iya amfani da katangar kulle kofuna don nau'ikan ayyuka daban-daban?
Ba shakka! Tsarin Cuplock ya dace da ayyukan gidaje, kasuwanci, da masana'antu, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mai farin jini tsakanin 'yan kwangila.






