Kwikstage Scaffold - Amintaccen Haɗa Scaffolding Magani
Kwikstage scaffolding a tsaye/misali
SUNAN | TSAYIN (M) | GIRMAN AL'ADA(MM) | KAYANA |
A tsaye/daidaitacce | L=0.5 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
A tsaye/daidaitacce | L=1.0 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
A tsaye/daidaitacce | L=1.5 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
A tsaye/daidaitacce | L=2.0 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
A tsaye/daidaitacce | L=2.5 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
A tsaye/daidaitacce | L=3.0 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
Kwikstage scaffolding transom
SUNAN | TSAYIN (M) | GIRMAN AL'ADA(MM) |
Canja wurin | L=0.8 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Canja wurin | L=1.2 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Canja wurin | L=1.8 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Canja wurin | L=2.4 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Kwikstage scaffolding taye sanduna
SUNAN | TSAYIN (M) | GIRMA (MM) |
Birket Platform Guda ɗaya | L=1.2 | 40*40*4 |
Biyu Biyu Platform Braket | L=1.8 | 40*40*4 |
Biyu Biyu Platform Braket | L=2.4 | 40*40*4 |
Babban fa'idodin
1. Daidaitaccen tsari na masana'antu
Ana ɗaukar walda ta atomatik na Robot don tabbatar da santsi da kyawawan rigunan walda, shigar iri ɗaya da ƙarfin abin dogaro
An yanke albarkatun ƙasan Laser, tare da daidaiton girman girman sarrafawa a cikin ± 1mm don tabbatar da dacewa da abubuwan haɗin gwiwa
2. Zaɓin kayan abu mai inganci
Ƙarfin Q235 / Q355 mai ƙarfi an karɓa don tabbatar da tsayayyen tsari mai dorewa
Ana samunsa a cikin zaɓuɓɓukan kauri biyu na 3.2mm da 4.0mm don saduwa da buƙatun ɗaukar nauyi daban-daban
3. Kariyar rigakafin tsatsa mai dorewa
Jiyya na saman zaɓi na zaɓi sun haɗa da suturar feshi, murfin foda ko galvanizing mai zafi
Yin tsayayya da lalata yadda ya kamata kuma ƙara rayuwar sabis
4. Ƙwararru da marufi mai lafiya
Ƙarfe pallets da madauri na ƙarfe don ƙarfafa marufi suna tabbatar da lalacewar sifili yayin sufuri
Mai dacewa don lodawa da saukewa da kuma sarrafa ɗakunan ajiya
5. Ƙuntataccen kula da inganci
Cikakken tsari mai inganci daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama
Tabbatar da cewa kowane saitin faifai ya dace da mafi girman ƙa'idodin aminci

