Tsarin Scaffolding na Kwikstage - Abubuwan da ke da ɗorewa da na zamani don Ginawa
Ana yin walda na Kwikstage scaffolding da muke samarwa ta hanyar robots masu sarrafa kansu, wanda ke tabbatar da santsi da kyawun wuraren walda da kuma cika ƙa'idodin zurfin shiga. A halin yanzu, ana yanke kayan da aka ƙera daidai ta hanyar laser, tare da sarrafa kurakuran girma a cikin milimita 1. Samfurin yana ba da hanyoyin magance saman abubuwa daban-daban kamar shafa foda, yin burodi, amfani da wutar lantarki da kuma yin amfani da galvanizing mai zafi. Babban kayan aikinsa sun haɗa da sandunan tsaye, sandunan kwance, sandunan ɗaure diagonal da tushe masu daidaitawa, da sauransu, kuma an lulluɓe su da ƙarfe da madauri na ƙarfe. Ana samar da tsarin Kwikstage sosai ga kasuwannin Burtaniya, Ostiraliya da Afirka, kuma sun sami amincewar abokan ciniki tare da ayyukan ƙwararru da garanti masu inganci.
Tsarin Scaffolding na Kwikstage Tsaye/Ma'auni
| SUNA | TSAYI (M) | GIRMAN AL'ADA (MM) | KAYAN AIKI |
| Tsaye/Tsarin Daidaitacce | L=0.5 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
| Tsaye/Tsarin Daidaitacce | L=1.0 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
| Tsaye/Tsarin Daidaitacce | L=1.5 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
| Tsaye/Tsarin Daidaitacce | L=2.0 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
| Tsaye/Tsarin Daidaitacce | L=2.5 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
| Tsaye/Tsarin Daidaitacce | L=3.0 | OD48.3, Thk 3.0/3.2/3.6/4.0 | Q235/Q355 |
Ledger na Scaffolding na Kwikstage
| SUNA | TSAYI (M) | GIRMAN AL'ADA (MM) |
| Littafin ajiya | L=0.5 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Littafin ajiya | L=0.8 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Littafin ajiya | L=1.0 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Littafin ajiya | L=1.2 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Littafin ajiya | L=1.8 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Littafin ajiya | L=2.4 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Brace na Scaffolding na Kwikstage
| SUNA | TSAYI (M) | GIRMAN AL'ADA (MM) |
| Brace | L=1.83 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Brace | L=2.75 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Brace | L=3.53 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Brace | L=3.66 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Kwikstage Scaffolding Transom
| SUNA | TSAYI (M) | GIRMAN AL'ADA (MM) |
| Transom | L=0.8 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Transom | L=1.2 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Transom | L=1.8 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
| Transom | L=2.4 | OD48.3, Thk 3.0-4.0 |
Komawar Scaffolding ta Kwikstage Transom
| SUNA | TSAYI (M) |
| Dawo da Transom | L=0.8 |
| Dawo da Transom | L=1.2 |
Braket ɗin Scaffolding na Kwikstage
| SUNA | FAƊI(MM) |
| Braket ɗin dandamali ɗaya na Allon | W=230 |
| Braket na dandamali guda biyu na allo | W=460 |
| Braket na dandamali guda biyu na allo | W=690 |
Sandunan Taye na Kwikstage
| SUNA | TSAYI (M) | GIRMA (MM) |
| Braket ɗin dandamali ɗaya na Allon | L=1.2 | 40*40*4 |
| Braket na dandamali guda biyu na allo | L=1.8 | 40*40*4 |
| Braket na dandamali guda biyu na allo | L=2.4 | 40*40*4 |
Kwamitin Karfe na Kwikstage
| SUNA | TSAYI (M) | GIRMAN AL'ADA (MM) | KAYAN AIKI |
| Karfe Board | L=0.54 | 260*63.5*1.5/1.6/1.7/1.8 | Q195/235 |
| Karfe Board | L=0.74 | 260*63.5*1.5/1.6/1.7/1.8 | Q195/235 |
| Karfe Board | L=1.25 | 260*63.5*1.5/1.6/1.7/1.8 | Q195/235 |
| Karfe Board | L=1.81 | 260*63.5*1.5/1.6/1.7/1.8 | Q195/235 |
| Karfe Board | L=2.42 | 260*63.5*1.5/1.6/1.7/1.8 | Q195/235 |
| Karfe Board | L=3.07 | 260*63.5*1.5/1.6/1.7/1.8 | Q195/235 |
Fa'idodi
1. Kyakkyawan ingancin walda da masana'antu.
Walda ta robot mai cikakken atomatik: Yana tabbatar da cewa duk dinkin walda suna da santsi, suna da kyau, kuma suna da isasshen shiga. Ƙarfin tsarin da daidaiton su ya fi na walda da hannu nesa ba kusa ba.
Laser daidai yankewa: Ana yanke kayan ƙasa ta hanyar laser, tare da daidaiton girma da aka sarrafa a ciki±1mm, yana tabbatar da daidaiton kayan haɗin da kuma shigarwa cikin sauri da kuma ba tare da wata matsala ba.
2. Kayayyaki da ayyuka na ƙwararru da cikakkun bayanai
Tsarin tsayawa ɗaya: Muna bayar da cikakken tsarin shimfidar Kwikstage, wanda ya haɗa da dukkan abubuwan da suka dace kamar tsaye, sandunan giciye, kayan haɗin giciye, kayan haɗin diagonal, tayoyin tafiya, da tallafin tushe.
Magani da yawa na saman: Za mu iya samar da magunguna daban-daban na hana lalata kamar su shafa foda, fenti, electro-galvanizing, da kuma yin amfani da galvanizing mai zafi bisa ga buƙatu, don biyan buƙatun muhalli da dorewa daban-daban.
Marufi na ƙwararru: Ana amfani da pallet ɗin ƙarfe tare da madaurin ƙarfe mai ƙarfi don marufi don tabbatar da amincin sufuri, kiyaye kayan aikin da kyau, da kuma sauƙaƙe sarrafa kaya da kuma kula da wurin.
3. Sauƙin daidaitawa ga kasuwar duniya
Samfura da yawa na Ma'auni: Ƙwarewa wajen samar da takamaiman kasuwa daban-daban kamar nau'in Australiya, nau'in Birtaniya, da nau'in Afirka, daidai da ƙa'idodin ƙira da halayen amfani na yankuna daban-daban.
Tsarin zamani da inganci: Tsarin matakai masu sauri na gargajiya yana da sauƙi kuma yana da sauri don shigarwa da wargazawa, yana inganta ingantaccen gini sosai kuma yana da aikace-aikace masu yawa.







