Multifunctional Daidaitacce Karfe Taimako Don Tallafin Scafolding
Huayou yana ba da ginshiƙan ƙarfe masu inganci don sassaƙa, waɗanda suka kasu zuwa manyan nau'ikan biyu: haske da nauyi.
Samfurin yana ɗaukar madaidaicin hakowar Laser da bututun ƙarfe mai kauri, yana nuna ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, juriyar lalata da tsayin daidaitacce, cike da maye gurbin sandunan katako na gargajiya. Bayan gudanar da ingantaccen bincike mai inganci, ingantaccen amincin sa da dorewa ya ba mu babban yabo a kasuwa.
Ƙayyadaddun Bayani
Abu | Min Tsawon-Max. Tsawon | Tube na ciki (mm) | Tube na waje (mm) | Kauri (mm) |
Haske Duty Prop | 1.7-3.0m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 |
1.8-3.2m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | |
2.0-3.5m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | |
2.2-4.0m | 40/48 | 48/56 | 1.3-1.8 | |
Babban Duty Prop | 1.7-3.0m | 48/60 | 60/76 | 1.8-4.75 |
1.8-3.2m | 48/60 | 60/76 | 1.8-4.75 | |
2.0-3.5m | 48/60 | 60/76 | 1.8-4.75 | |
2.2-4.0m | 48/60 | 60/76 | 1.8-4.75 | |
3.0-5.0m | 48/60 | 60/76 | 1.8-4.75 |
Sauran Bayani
Suna | Base Plate | Kwaya | Pin | Maganin Sama |
Haske Duty Prop | Nau'in fure/ Nau'in murabba'i | Kofin kwaya | 12mm G pin/ Layi Pin | Pre-Galv./ Fentin/ Foda Mai Rufe |
Babban Duty Prop | Nau'in fure/ Nau'in murabba'i | Yin wasan kwaikwayo/ Zubar da jabun goro | 16mm/18mm G fil | Fentin/ Rufe Foda/ Hot Dip Galv. |
Amfani
1. Cikakken samfurin samfurin da aikace-aikace mai faɗi: Muna ba da jerin manyan ginshiƙai guda biyu, haske da nauyi, suna rufe nau'i-nau'i daban-daban kamar OD40 / 76mm, don saduwa da bukatun abubuwan gine-gine daban-daban daga ƙananan kaya zuwa babban ƙarfin tallafi.
2. Kyakkyawan ƙarfin ɗaukar nauyi, mai aminci da abin dogara: An tsara shi tare da ƙarfin ƙarfe mai ƙarfi da ganuwar bututu mai kauri (≥2.0mm), yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi kuma yana da ƙarancin lalacewa idan aka kwatanta da sandunan katako na gargajiya, yana ba da garantin tallafi mai ƙarfi da aminci don zubar da kankare.
3. Daidaitaccen daidaitawa, sassauƙa da inganci: Bututun ciki yana ɗaukar fasahar hakowa ta Laser mai mahimmanci, tare da madaidaicin matsayi na rami, yin haɓakawa da haɓaka haɓakar haɓakawa da santsi. Zai iya saurin daidaitawa da buƙatun tsayin gini daban-daban da haɓaka ingantaccen aiki.
4. Na'urorin haɗi masu inganci, masu ɗorewa da ƙarfi: ginshiƙai masu nauyi suna sanye take da simintin gyare-gyare / ƙirƙira ƙwaya, yayin da ginshiƙan haske suna amfani da ƙwaya mai siffa ta musamman da aka ƙera, suna tabbatar da ingantaccen tsari. Muna ba da hanyoyi daban-daban na jiyya na sama kamar zane-zane, pre-galvanizing da electro-galvanizing, waɗanda suke da lalata, juriya kuma suna da tsawon rayuwar sabis.
5. Ƙuntataccen ingancin kulawa da tabbatarwa mai inganci: Daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama, kowane nau'in samfuran suna fuskantar tsauraran bincike da gwaji ta sashen QC don tabbatar da bin ka'idodin ingancin ƙasa da ƙayyadaddun buƙatun abokin ciniki, kiyaye daidaiton inganci.
6. Ƙwararren fasaha da fasaha mai mahimmanci: Tare da ƙungiyar samar da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu da kuma ci gaba da inganta fasahar sarrafawa, shi ne na farko da ya fara aiwatar da matakai masu tasowa irin su hakowa na Laser, tabbatar da daidaito da daidaito na sarrafa samfurin, kuma yana jin daɗin babban suna a cikin masana'antu.


