Jack na Tushe Mai Aiki da yawa
Gabatarwa
An ƙera shi don ƙara kwanciyar hankali da daidaitawa na saitunan shimfidar katako, jacks ɗin Tushe Masu Manufofi da yawa suna biyan buƙatun ƙwararrun gine-gine da 'yan kwangila daban-daban.
Mai amfani da yawaJakunan Tusheabu ne mai mahimmanci, mai daidaitawa don shimfidar siffa, yana tabbatar da cewa tsarin ku ya kasance amintacce kuma daidaitacce, komai yanayin ƙasa. An raba wannan samfurin mai ƙirƙira zuwa manyan rukuni biyu: Tushe Jacks da U-Head Jacks, kowannensu an tsara shi don samar da ingantaccen tallafi da iyawa a cikin aikace-aikace iri-iri.
Ana samun jaket ɗinmu na asali a fannoni daban-daban na gyaran fuska, ciki har da fenti, electro-galvanizing da hot-dip galvanizing. Waɗannan hanyoyin ba wai kawai suna ƙara juriya da tsawon rayuwar jaket ɗin ba, har ma suna tsayayya da tsatsa da lalacewa, wanda hakan ya sa ya dace da amfani a cikin gida da waje.
Bayanan asali
1. Alamar: Huayou
2. Kayan aiki: ƙarfe 20#, Q235
3. Maganin saman: an tsoma shi da zafi a cikin galvanized, an yi masa fenti da electro-galvanized, an shafa masa foda.
4. Tsarin samarwa: kayan---- an yanke su ta hanyar girma-------walda------maganin saman
5. Kunshin: ta hanyar pallet
6.MOQ: Guda 100
7. Lokacin isarwa: Kwanaki 15-30 ya dogara da adadin
Girman kamar haka
| Abu | Sanda na Sukurori OD (mm) | Tsawon (mm) | Farantin Tushe (mm) | Goro | ODM/OEM |
| Jakar Tushe Mai Kyau | 28mm | 350-1000mm | 100x100, 120x120, 140x140, 150x150 | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman |
| 30mm | 350-1000mm | 100x100, 120x120, 140x140, 150x150 | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | |
| 32mm | 350-1000mm | 100x100, 120x120, 140x140, 150x150 | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | |
| 34mm | 350-1000mm | 120x120,140x140,150x150 | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | |
| 38mm | 350-1000mm | 120x120,140x140,150x150 | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | |
| Jack ɗin Tushe Mai Ruwa | 32mm | 350-1000mm |
| An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman |
| 34mm | 350-1000mm |
| An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | |
| 38mm | 350-1000mm | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | ||
| 48mm | 350-1000mm | An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman | ||
| 60mm | 350-1000mm |
| An ƙirƙira Fitar da Siminti/Sauke | musamman |
Fa'idodin Kamfani
Kamfaninmu ya ƙware wajen kera kayayyaki masu ingancijack ɗin sukurori na scaffold, gami da jack ɗin tushe mai amfani. Muna bayar da nau'ikan gyare-gyare na saman kamar fenti, fenti mai amfani da lantarki da kuma goge mai zafi, don tabbatar da cewa samfuranmu ba wai kawai suna da ɗorewa ba, har ma suna da juriya ga tsatsa da lalacewa.
Wannan kulawa ga cikakkun bayanai yana tabbatar da cewa jack ɗinmu na iya jure wa tsauraran matakan ginin yayin da yake ba da tallafi mai inganci.
Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje a shekarar 2019, mun sami nasarar faɗaɗa isarmu zuwa kusan ƙasashe 50 a faɗin duniya. Wannan ci gaban shaida ce ta inganci da amincin kayayyakinmu, da kuma jajircewarmu ga gamsuwar abokan ciniki.
Amfanin Samfuri
1. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin jack ɗin tushe mai amfani shine sauƙin amfani da su. Ana iya amfani da su a cikin tsarin shimfidar wurare daban-daban don ayyukan gini daban-daban. Ikon daidaita tsayi da matakin shimfidar wurare yana da mahimmanci, musamman a cikin ƙasa mara daidaituwa.
2. Ana samun jack ɗin tushe tare da nau'ikan hanyoyin gyaran saman kamar fenti, electro-galvanized da hot-dimted galvanized finishing don haɓaka dorewarsu da juriya ga tsatsa. Wannan yana nufin za su iya jure wa yanayi mai tsauri, yana tabbatar da tsawon rai da aminci.
3. Kamfaninmu ya fara fitar da kayayyakin shimfidar wuri a shekarar 2019 kuma ya yi nasarar sayar da su ga kusan ƙasashe 50 a faɗin duniya. Wannan kasancewarmu a duniya tana ba mu damar biyan buƙatun kasuwa daban-daban da kuma samar da ingantaccen jack mai inganci wanda ya dace da ƙa'idodin ƙasashen duniya.
Rashin Samfuri
1. Farashin farko na mai ingancijack na tushen sifafofizai iya zama babba, wanda zai iya zama haramun ga ƙananan 'yan kwangila ko masu sha'awar DIY.
2. Bugu da ƙari, shigarwa ko daidaitawa mara kyau na iya haifar da haɗarin tsaro, don haka dole ne a horar da masu amfani da su kan yadda za su yi amfani da su.
3. Ana kuma buƙatar kulawa akai-akai don tabbatar da cewa jack ɗin yana cikin kyakkyawan yanayi, wanda zai iya ƙara yawan kuɗin aikin shimfida katako.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
Q1: Menene jack ɗin tushe mai amfani da yawa?
Jakunkunan tushe masu amfani da yawa muhimmin ɓangare ne na tsarin shimfidar siffa kuma an tsara su ne don samar da tallafi mai daidaitawa. Waɗannan jakunkunan galibi an raba su zuwa rukuni biyu: jakunkunan tushe da jakunkunan kai na U. Ana amfani da jakunkunan tushe galibi a ƙasan shimfidar siffa kuma ana iya daidaita su da tsayi don tabbatar da cewa harsashin ya daidaita kuma ya karye.
Q2: Waɗanne hanyoyin maganin saman suna nan?
Ana samun jaket ɗin tushe mai amfani da yawa a cikin zaɓuɓɓukan gyaran saman don ƙara juriyarsa da juriyar tsatsa. Magungunan da aka saba amfani da su sun haɗa da fenti, fenti mai amfani da lantarki da kuma fenti mai zafi. Kowace magani tana ba da kariya daban-daban, don haka dole ne a zaɓi maganin da ya dace bisa ga takamaiman yanayin muhalli inda za a yi amfani da rufin.
Q3: Me yasa jaket ɗin tushe yake da mahimmanci?
Jakunkunan tushe suna da matuƙar muhimmanci ga aminci da aikin tsarin shimfidar siffa. Suna ba da damar daidaita tsayi daidai, suna tabbatar da cewa shimfidar siffa ta kasance mai karko da aminci yayin gini ko aikin gyara. Ba tare da tallafi mai kyau daga jakunkunan tushe ba, shimfidar siffa na iya zama mara ƙarfi, wanda hakan ke haifar da babban haɗari ga ma'aikata.









