Kayan gyaran firam ɗin da aka yi da sassa daban-daban

Takaitaccen Bayani:

Tsarin shimfidar firam ɗinmu ya haɗa da dukkan abubuwan da ake buƙata don tabbatar da shigarwa mai aminci da inganci. Kowane tsarin yana zuwa da firam masu inganci, kayan haɗin giciye, jacks na tushe, U-jacks, alluna masu ƙugiya da fil masu haɗawa, duk an tsara su da kyau don cika mafi girman ƙa'idodin aminci. Manyan firam ɗin kayan suna samuwa a nau'ikan iri-iri don biyan takamaiman buƙatun aiki, don tabbatar da cewa kun sami tallafin da ya dace don kowane aiki.


  • Kayan da aka sarrafa:Q195/Q235/Q355
  • Maganin Fuskar:An fenti/Foda mai rufi/Pre-Galv./Mai Zafi.
  • Moq:Guda 100
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Gabatarwar Kamfani

    Tun lokacin da aka kafa mu a shekarar 2019, mun himmatu wajen fadada harkokin kasuwancinmu da kuma samar da mafita ta musamman ga abokan ciniki a duk fadin duniya. Tare da jajircewa wajen samar da inganci da gamsuwar abokan ciniki, kamfaninmu na fitar da kayayyaki ya samu nasarar kafa kamfunansa a kusan kasashe 50. Tsawon shekaru, mun samar da cikakken tsarin saye wanda zai ba mu damar samo mafi kyawun kayayyaki da kuma samar da kayayyaki masu kyau ga abokan cinikinmu.

    Tare da mu masu yawan amfanitsarin firamstanchions, za ku iya tabbata cewa kuna saka hannun jari a cikin wani samfuri wanda ba wai kawai zai inganta tsaro ba har ma da ƙara inganci a wurin aiki. Ko kai ɗan kwangila ne, mai gini ko mai sha'awar yin aikin kanka, an tsara tsarin shimfidar rufin mu don biyan buƙatunku da kuma wuce tsammaninku. Zaɓi stanchons ɗin shimfidar rufin mu masu amfani don aikinku na gaba kuma ku fuskanci bambancin inganci da aiki.

    Firam ɗin Scaffolding

    1. Bayanin Tsarin Scaffolding - Nau'in Kudancin Asiya

    Suna Girman mm Babban bututun mm Sauran bututun mm matakin ƙarfe saman
    Babban Firam 1219x1930 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x1700 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x1524 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    914x1700 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    Tsarin H 1219x1930 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x1700 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x1219 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x914 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 25/21x1.0/1.2/1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    Tsarin Tafiya/Tsawon Kwance 1050x1829 33x2.0/1.8/1.6 25x1.5 Q195-Q235 Pre-Galv.
    Brace mai giciye 1829x1219x2198 21x1.0/1.1/1.2/1.4 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1829x914x2045 21x1.0/1.1/1.2/1.4 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1928x610x1928 21x1.0/1.1/1.2/1.4 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x1219x1724 21x1.0/1.1/1.2/1.4 Q195-Q235 Pre-Galv.
    1219x610x1363 21x1.0/1.1/1.2/1.4 Q195-Q235 Pre-Galv.

    2. Tafiya Ta Firam -Nau'in Amurka

    Suna Bututu da Kauri Makullin Nau'i matakin ƙarfe Nauyin kilogiram Nauyin Lbs
    6'4"H x 3'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 18.60 41.00
    6'4"H x 42"W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 19.30 42.50
    6'4"HX 5'W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 21.35 47.00
    6'4"H x 3'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 18.15 40.00
    6'4"H x 42"W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 19.00 42.00
    6'4"HX 5'W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 21.00 46.00

    3. Mason Frame-Nau'in Amurka

    Suna Girman Tube Makullin Nau'i Karfe Grade Nauyi Kg Nauyin Lbs
    3'HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 12.25 27.00
    4'HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 15.00 33.00
    5'HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 16.80 37.00
    6'4''HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" Makullin Saukewa Q235 20.40 45.00
    3'HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" C-Kulle Q235 12.25 27.00
    4'HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" C-Kulle Q235 15.45 34.00
    5'HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" C-Kulle Q235 16.80 37.00
    6'4''HX 5'W - Tsarin Mason Kauri OD 1.69" 0.098" C-Kulle Q235 19.50 43.00

    4. Kunna Tsarin Makulli-Nau'in Amurka

    Dia faɗi Tsawo
    1.625'' 3'(914.4mm)/5'(1524mm) 4'(1219.2mm)/20''(508mm)/40''(1016mm)
    1.625'' 5' 4'(1219.2mm)/5'(1524mm)/6'8''(2032mm)/20''(508mm)/40''(1016mm)

    5. Tsarin Kulle-Nau'in Amurka

    Dia Faɗi Tsawo
    1.625'' 3'(914.4mm) 5'1''(1549.4mm)/6'7''(2006.6mm)
    1.625'' 5'(1524mm) 2'1''(635mm)/3'1''(939.8mm)/4'1''(1244.6mm)/5'1''(1549.4mm)

    6. Tsarin Kulle Mai Sauri-Nau'in Amurka

    Dia Faɗi Tsawo
    1.625'' 3'(914.4mm) 6'7" (2006.6mm)
    1.625'' 5'(1524mm) 3'1''(939.8mm)/4'1''(1244.6mm)/5'1''(1549.4mm)/6'7''(2006.6mm)
    1.625'' 42''(1066.8mm) 6'7" (2006.6mm)

    7. Tsarin Makulli na Vanguard-Nau'in Amurka

    Dia Faɗi Tsawo
    1.69'' 3'(914.4mm) 5'(1524mm)/6'4''(1930.4mm)
    1.69'' 42''(1066.8mm) 6'4" (1930.4mm)
    1.69'' 5'(1524mm) 3'(914.4mm)/4'(1219.2mm)/5'(1524mm)/6'4''(1930.4mm)

    Babban fasali

    1. Babban fasalulluka na tsarin shimfida firam sune ƙirarsu mai ƙarfi da kuma sauƙin amfani.

    2. Babban firam ɗin, wanda ake samu a nau'uka daban-daban, shine ginshiƙin tsarin siffa, yana tabbatar da kwanciyar hankali da tallafi. Wannan daidaitawa yana ba da damar haɗawa da wargaza abubuwa cikin sauƙi, wanda hakan ya sa ya dace da amfani na ɗan lokaci da na dogon lokaci.

    3. Ana amfani da katangar firam sosai a ayyukan gini daban-daban, tun daga gine-ginen gidaje zuwa manyan gine-ginen kasuwanci. Yana samar da dandamali mai aminci ga ma'aikata masu tsayi daban-daban don sauƙaƙe ayyuka kamar fenti, yin rufi da kuma yin tubali.

    4. Haka kuma ana iya amfani da shi don aikin gyara, wanda ke sauƙaƙa samun damar shiga wuraren da ba a iya isa gare su ba ba tare da yin illa ga tsaro ba.

    Amfanin Samfuri

    1. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin stanchions masu sassaka firam masu aiki da yawa shine ikonsu na inganta aminci. Tare da tsarin firam mai kyau, ma'aikata za su iya kammala ayyukansu da kwarin gwiwa, suna sane da cewa suna da goyon baya daga dandamali mai inganci da aminci.

    2. Waɗannan tsarin shimfidar wurare suna da sauƙin haɗawa da wargazawa, wanda ke nufin ayyukan za su iya ci gaba da sauri, rage lokacin aiki da kuma ƙara yawan aiki.

    3. Thetsarin shimfidar firamkayan aiki ne mai amfani da yawa wanda za a iya amfani da shi don ayyuka daban-daban, tun daga gine-ginen gidaje zuwa manyan gine-ginen kasuwanci.

    4. Babban firam ɗin yana da sauƙin daidaitawa musamman kuma ana iya daidaita shi don biyan takamaiman buƙatun kowane wurin gini.

    Aikace-aikace

    1. Ɗaya daga cikin manyan aikace-aikacen shimfidar firam shine samar wa ma'aikatan gini da dandamali mai aminci na aiki. Ko dai aikin gini ne, fenti ko shigar da kayan aiki, tsarin shimfidar firam yana bawa ma'aikata damar isa ga tsayi lafiya.

    2. Tsarin katangar firam mai ƙarfi yana tabbatar da cewa yana iya ɗaukar nauyi abubuwa, wanda hakan ya sa ya dace da ayyukan gini iri-iri.

    3. Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje a shekarar 2019, harkokin kasuwancinmu ya faɗaɗa zuwa kusan ƙasashe 50 a faɗin duniya. Jajircewarmu ga inganci da aminci yana ba mu damar kafa cikakken tsarin siye don biyan buƙatun abokan cinikinmu daban-daban. Ta hanyar samar da shimfidar firam mai amfani, muna tabbatar da cewa abokan cinikinmu za su iya samun ingantattun mafita don ayyukan gininsu.

    HY-FSC-07 HY-FSC-08 HY-FSC-14 HY-FSC-15 HY-FSC-19

    Tambayoyin da ake yawan yi

    T1: Menene shimfidar wuri?

    Tsarin ginin firam wani tsari ne na wucin gadi da ake amfani da shi don tallafawa ma'aikata da kayayyaki yayin gini ko ayyukan gyara. Yawanci yana ƙunshe da muhimman abubuwa da dama, ciki har da firam, kayan haɗin gwiwa, jacks na tushe, U-jacks, alluna masu ƙugiya, da fil masu haɗawa. Babban firam ɗin shine ginshiƙin tsarin, yana samar da kwanciyar hankali da ƙarfi.

    Q2: Me yasa za a zaɓi tsarin shimfidar firam mai aiki da yawa?

    Amfanin tsarin shimfida firam yana ba da damar amfani da shi a fannoni daban-daban, tun daga gyaran gidaje zuwa manyan ayyukan kasuwanci. Sauƙin daidaitawa yana nufin za a iya tsara shi don biyan takamaiman buƙatun kowane wurin gini, yana tabbatar da cewa ma'aikata suna da dandamali mai aminci da aminci don gudanar da ayyukansu.

    T3: Yadda ake gina rufin gini?

    Ginakafet ɗin firamyana buƙatar tsari mai kyau da bin ƙa'idodin tsaro. Kafin haɗa firam ɗin, dole ne ka tabbatar da cewa ƙasa ta daidaita kuma ta yi karko. Ya kamata a haɗa kowane sashi cikin aminci kuma a duba shi akai-akai don kiyaye ƙa'idodin aminci.

    Q4: Me yasa za a amince da kamfaninmu?

    Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje a shekarar 2019, mun faɗaɗa isa ga ƙasashe kusan 50 a faɗin duniya. Jajircewarmu ga inganci da aminci ya ba mu damar kafa cikakken tsarin siye wanda ke tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun sami mafi kyawun kayayyaki don buƙatunsu na shimfidar katako. Tare da shimfidar katako mai amfani da tsarinmu mai sauƙin amfani, za ku iya tabbata cewa kuna saka hannun jari don samun ingantaccen mafita ga aikin ginin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba: