Tsarin Zane-zanen Scaffolding Mai Aiki Da Yawa
Gabatarwar Samfuri
Gabatar da firam ɗinmu na shimfidar katako mai sassauƙa - mafita mafi kyau ga ayyukan gini da gyaran ku. An tsara shi da la'akari da iyawa da aminci, tsarin shimfidar katako namu ya dace da aikace-aikace iri-iri, tun daga gine-ginen gidaje zuwa manyan gine-ginen kasuwanci.
Tsarinmu mai cikakken tsari na siffantawa ya haɗa da muhimman abubuwa kamar firam, maƙallan giciye, jacks na tushe, jacks na U-head, alluna masu ƙugiya da fil don tabbatar da ingantaccen dandamali mai aminci ga ma'aikata. Wannan ƙira mai amfani ba wai kawai tana inganta aminci ba, har ma tana sauƙaƙa aikin aiki, tana ba wa ƙungiyar ku damar yin aiki yadda ya kamata a wurare daban-daban.
Abubuwan da muke amfani da su iri-iritsarin shimfidar wurian tsara su da kyau don cika mafi girman ƙa'idodin aminci yayin da suke samar da sassaucin da ake buƙata don ayyuka daban-daban. Ko kuna gina sabon gini, ko gyara wani gini da ke akwai ko kuma kuna gudanar da aikin gyara, tsarin shimfidar mu zai dace da buƙatunku.
Firam ɗin Scaffolding
1. Bayanin Tsarin Scaffolding - Nau'in Kudancin Asiya
| Suna | Girman mm | Babban bututun mm | Sauran bututun mm | matakin ƙarfe | saman |
| Babban Firam | 1219x1930 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. |
| 1219x1700 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| 1219x1524 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| 914x1700 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| Tsarin H | 1219x1930 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. |
| 1219x1700 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| 1219x1219 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| 1219x914 | 42x2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21x1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| Tsarin Tafiya/Tsawon Kwance | 1050x1829 | 33x2.0/1.8/1.6 | 25x1.5 | Q195-Q235 | Pre-Galv. |
| Brace mai giciye | 1829x1219x2198 | 21x1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | |
| 1829x914x2045 | 21x1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | ||
| 1928x610x1928 | 21x1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | ||
| 1219x1219x1724 | 21x1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | Pre-Galv. | ||
| 1219x610x1363 | 21x1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | Pre-Galv. |
2. Tafiya Ta Firam -Nau'in Amurka
| Suna | Bututu da Kauri | Makullin Nau'i | matakin ƙarfe | Nauyin kilogiram | Nauyin Lbs |
| 6'4"H x 3'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 18.60 | 41.00 |
| 6'4"H x 42"W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 19.30 | 42.50 |
| 6'4"HX 5'W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 21.35 | 47.00 |
| 6'4"H x 3'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 18.15 | 40.00 |
| 6'4"H x 42"W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 19.00 | 42.00 |
| 6'4"HX 5'W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 21.00 | 46.00 |
3. Mason Frame-Nau'in Amurka
| Suna | Girman Tube | Makullin Nau'i | Karfe Grade | Nauyi Kg | Nauyin Lbs |
| 3'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 12.25 | 27.00 |
| 4'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 15.00 | 33.00 |
| 5'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 16.80 | 37.00 |
| 6'4''HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 | 20.40 | 45.00 |
| 3'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | C-Kulle | Q235 | 12.25 | 27.00 |
| 4'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | C-Kulle | Q235 | 15.45 | 34.00 |
| 5'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | C-Kulle | Q235 | 16.80 | 37.00 |
| 6'4''HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | C-Kulle | Q235 | 19.50 | 43.00 |
4. Kunna Tsarin Makulli-Nau'in Amurka
| Dia | faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm)/5'(1524mm) | 4'(1219.2mm)/20''(508mm)/40''(1016mm) |
| 1.625'' | 5' | 4'(1219.2mm)/5'(1524mm)/6'8''(2032mm)/20''(508mm)/40''(1016mm) |
5. Tsarin Kulle-Nau'in Amurka
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm) | 5'1''(1549.4mm)/6'7''(2006.6mm) |
| 1.625'' | 5'(1524mm) | 2'1''(635mm)/3'1''(939.8mm)/4'1''(1244.6mm)/5'1''(1549.4mm) |
6. Tsarin Kulle Mai Sauri-Nau'in Amurka
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm) | 6'7" (2006.6mm) |
| 1.625'' | 5'(1524mm) | 3'1''(939.8mm)/4'1''(1244.6mm)/5'1''(1549.4mm)/6'7''(2006.6mm) |
| 1.625'' | 42''(1066.8mm) | 6'7" (2006.6mm) |
7. Tsarin Makulli na Vanguard-Nau'in Amurka
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.69'' | 3'(914.4mm) | 5'(1524mm)/6'4''(1930.4mm) |
| 1.69'' | 42''(1066.8mm) | 6'4" (1930.4mm) |
| 1.69'' | 5'(1524mm) | 3'(914.4mm)/4'(1219.2mm)/5'(1524mm)/6'4''(1930.4mm) |
Amfanin Samfuri
1. Sauƙin Amfani: Tsarin shimfida firam ɗin ya dace da aikace-aikace da yawa, tun daga gine-ginen gidaje zuwa manyan ayyukan kasuwanci. Ya haɗa da kayan aiki na asali kamar firam, kayan haɗin giciye, jacks na tushe, U-jacks, allunan katako masu ƙugiya da fil masu haɗawa don dacewa da buƙatun gini daban-daban.
2. Sauƙin Haɗawa: Tsarin tsarin firam ɗin yana ba da damar haɗawa da wargazawa cikin sauri da sauƙi. Wannan ingantaccen aiki zai iya rage farashin aiki da jadawalin aiki sosai, yana bawa ma'aikata damar mai da hankali kan ayyukansu ba tare da jinkiri ba.
3. Ingantaccen Tsaro: Tsarin shimfidar katako mai amfani yana da ƙarfi a cikin gini kuma yana samar da yanayin aiki mai aminci. An haɗa fasalulluka na aminci kamar katako masu ɗaure don tabbatar da cewa ma'aikata za su iya tafiya a kan dandamalin da kwarin gwiwa.
Rashin Samfuri
1. Farashi na Farko: Duk da cewa fa'idodin dogon lokaci suna da yawa, jarin farko a cikin tsarin shimfidar wurare masu amfani na iya zama mai yawa. Kamfanoni dole ne su auna wannan farashin da kasafin kuɗinsu da buƙatun aikinsu.
2. Bukatun kulawa: Kulawa akai-akai yana da mahimmanci don tabbatar da aminci da tsawon rai na tsarin shimfidar katako. Yin watsi da wannan na iya haifar da matsalolin tsarin gini da kuma haifar da haɗari ga ma'aikata.
3. Sararin Ajiya: Abubuwan da ke cikintsarin firamtsarin yana ɗaukar sarari mai yawa idan ba a amfani da shi. Kamfanoni dole ne su tsara isasshen sararin ajiya don kiyaye kayan aikin cikin tsari da kyau.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T1: Menene Tsarin Scaffolding?
Tsarin shimfidar firam ya ƙunshi muhimman abubuwa da dama, waɗanda suka haɗa da firam, maƙallan giciye, jacks na tushe, jacks na kan U, alluna masu ƙugiya, da fil masu haɗawa. Tare, waɗannan abubuwan suna ƙirƙirar dandamali mai aminci da aminci ga ma'aikata don yin ayyuka cikin aminci a tsayi daban-daban.
Q2: Menene fa'idodin amfani da tsarin shimfidar wuri?
Tsarin shimfidar firam ɗin yana da sauƙin daidaitawa kuma ana iya amfani da shi a cikin ayyuka daban-daban. Suna ba da tallafi da kwanciyar hankali mai kyau, wanda yake da mahimmanci don tabbatar da amincin ma'aikata. Bugu da ƙari, ƙirar su ta zamani tana ba da damar haɗuwa da wargajewa cikin sauri, wanda hakan ya sa suka dace da ayyukan da ke da ƙayyadaddun lokaci.
Q3: Yadda ake zaɓar tsarin shimfidar wuri mai dacewa?
Lokacin zabar tsarin shimfidar wuri, yi la'akari da takamaiman buƙatun aikinku, gami da tsayi, ƙarfin kaya, da kuma nau'in aikin da ake yi. Hakanan yana da mahimmanci a tabbatar da cewa shimfidar wuri ta bi ƙa'idodin aminci na gida.
Q4: Me yasa za mu zaɓa?
Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen waje a shekarar 2019, mun faɗaɗa isa ga ƙasashe kusan 50 a faɗin duniya. Jajircewarmu ga inganci da aminci ya ba mu damar kafa cikakken tsarin sayayya don tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun sami mafita mafi dacewa da buƙatunsu.












