Dogaran makullin makullin octagonal: inganta amincin wurin aikin ku
Bayanin samfur
Tsarin maƙalli na makullin octagonal, wanda aka yiwa alama ta musamman madaidaicin sandarsa na octagonal da tsarin waldadden diski, ya haɗu da kwanciyar hankali na tsarin kulle zobe tare da sassaucin tsarin ƙulle diski. Muna ba da cikakkun saiti na abubuwan da suka haɗa da daidaitattun sassa, ƙwanƙwasa na diagonal, tushe da jacks na U-head, tare da cikakken kewayon ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai (alal misali, ana iya zaɓar kauri na sandunan tsaye azaman 2.5mm ko 3.2mm), kuma ana iya aiwatar da jiyya mai tsayi mai tsayi kamar galvanizing mai zafi tsoma gwargwadon buƙatu.
Tare da masana'antu masu sana'a da kuma samar da manyan sikelin (tare da damar kowane wata har zuwa kwantena 60), ba wai kawai muna tabbatar da farashin gasa sosai da ingantaccen kulawa ba, amma samfuranmu sun sami nasarar hidimar kasuwanni da yawa kamar Vietnam da Turai. Daga samarwa zuwa maɓuɓɓugarwa, mun himmatu don samar muku da mafita na kwararru masu tsada waɗanda ke da tasiri, amintacce kuma abin dogara.
Octagonlock Standard
A'a. | Abu | Tsawon (mm) | OD (mm) | Kauri (mm) | Kayayyaki |
1 | Daidaito/A tsaye 0.5m | 500 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
2 | Daidaitaccen/A tsaye 1.0m | 1000 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
3 | Daidaito/A tsaye 1.5m | 1500 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
4 | Daidaito/Tsaye 2.0m | 2000 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
5 | Daidaito/A tsaye 2.5m | 2500 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
6 | Daidaito/Tsaye 3.0m | 3000 | 48.3 | 2.5/3.25 | Q355 |
Octagonlock Ledger
A'a. | Abu | Tsawon (mm) | OD (mm) | Kauri (mm) | Kayayyaki |
1 | Ledger/Horizontal 0.6m | 600 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
2 | Ledger/Horizontal 0.9m | 900 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
3 | Ledger/Horizontal 1.2m | 1200 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
4 | Ledger/Horizontal 1.5m | 1500 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
5 | Ledger/Horizontal 1.8m | 1800 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
6 | Ledger/Horizontal 2.0m | 2000 | 42/48.3 | 2.0/2.3/2.5 | Q235 |
Octagonlock Diagonal Brace
A'a. | Abu | Girman (mm) | W (mm) | H(mm) |
1 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*1606mm | 600 | 1500 |
2 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*1710mm | 900 | 1500 |
3 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*1859mm | 1200 | 1500 |
4 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*2042mm | 1500 | 1500 |
5 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*2251mm | 1800 | 1500 |
6 | Ƙwallon ƙafar ƙafa | 33.5*2.3*2411mm | 2000 | 1500 |
Amfani
1. Stable tsarin da karfi versatility
Ƙirƙirar ƙira ta octagonal: Keɓaɓɓen sandar tsaye na tsaye octagonal da tsarin walda diski suna ba da ƙarfi ga juzu'in juzu'i da ƙarin wuraren haɗin kai idan aka kwatanta da sandunan madauwari na gargajiya, yana tabbatar da ingantaccen tsarin tsarin gaba ɗaya.
Faɗin dacewa: Tsarin tsarin yana cikin layi tare da makullin zobe da nau'in faifan faifai, tare da babban abin duniya, mai sauƙin aiki, kuma yana iya dacewa da yanayin gini daban-daban.
2. Duk-zagaye samarwa da gyare-gyare damar
Duk abubuwan da aka gyara suna samuwa: Ba za mu iya samar da duk ainihin abubuwan da aka gyara ba (kamar daidaitattun sassa, takalmin gyaran kafa, tushe, da dai sauransu), amma kuma samar da kayan haɗi daban-daban (kamar faranti na octagonal, fil fil), tabbatar da cewa za ku iya samun cikakken bayani.
Madaidaicin bayani dalla-dalla: Muna ba da nau'ikan kauri na bututu da daidaitattun tsayi, kuma muna karɓar gyare-gyare don tabbatar da cewa samfuran sun dace da takamaiman bukatun aikinku.
3. Kyakkyawan inganci da dorewa mai dorewa
Bambance-bambancen manyan jiyya na saman: Ba da fentin feshi, murfin foda, electro-galvanizing da manyan jiyya masu zafi-tsoma galvanizing. Daga cikin su, abubuwan haɗin galvanized mai zafi-tsoma suna da juriya na lalata mara misaltuwa da rayuwar sabis mai tsayi sosai, musamman dacewa da yanayin gini mai tsauri.
Ƙuntataccen ingancin kulawa: Daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama, ana aiwatar da ingantaccen tsarin kulawa don tabbatar da daidaiton girman da ƙarfin tsarin kowane sashi.
4. Sabis na ƙwararru da sarƙoƙi mai ƙarfi
Kwarewar ingancin kasuwa: Ana fitar da samfuran zuwa kasuwannin da ake buƙata na Vietnam da Turai, kuma an san ingancinsu da ƙimar su a duniya.
Garanti mai ƙarfi na samarwa: Tare da ƙarfin samar da kowane wata har zuwa kwantena 60, yana da ikon aiwatar da manyan umarni na aikin da tabbatar da kwanciyar hankali da isar da lokaci.
Marufi na ƙwararrun fitarwa: Muna ɗaukar mafita na marufi na ƙwararru don tabbatar da cewa kayanku sun kasance lafiyayyu kuma sun isa wurin ginin ku cikin aminci yayin jigilar nisa.
5. Matsanancin high m kudin yi
Yayin da muke ba da duk fa'idodin da ke sama, mun dage kan samar da mafi kyawun farashi a kasuwa don tabbatar da cewa zaku iya samun mafita mafi girman ƙima a mafi kyawun farashi.