Ringlock Scaffolding Tushen Bargo
Ringlock scaffold Ƙullun tushe kamar ɓangaren farawa na tsarin ringlock. An yi shi da bututu biyu masu diamita daban-daban na waje. Ya zame a kan tushen ramin jack a gefe ɗaya da kuma wani gefe a matsayin hannun riga zuwa ga ma'aunin ringlock da aka haɗa. Ƙullun tushe yana sa tsarin gaba ɗaya ya fi karko kuma shine muhimmin mahaɗi tsakanin tushen ramin jack da ma'aunin ringlock.
Ringlock U Ledger wani ɓangare ne na tsarin ringlock, yana da aiki na musamman daban da O ledger kuma amfaninsa na iya zama iri ɗaya da U ledger, ana yin sa da ƙarfe na tsarin U kuma ana haɗa shi da kawunan ledger a ɓangarorin biyu. Yawanci ana sanya shi don sanya katakon ƙarfe tare da ƙugiya U. Ana amfani da shi galibi a tsarin siffa mai zagaye na Turai.
Bayanan asali
1. Alamar: Huayou
2. Kayan aiki: ƙarfe mai tsari
3. Maganin saman: an tsoma shi da zafi a cikin galvanized (galibi), an yi masa electro-galvanized, an shafa masa foda
4. Tsarin samarwa: kayan- ...
5. Kunshin: ta hanyar fakiti tare da tsiri na ƙarfe ko ta hanyar pallet
6.MOQ: 10Tan
7. Lokacin isarwa: Kwanaki 20-30 ya dogara da adadin
Girman kamar haka
| Abu | Girman da Aka Yi Amfani da Shi (mm) L |
| Abin wuya na tushe | L=200mm |
| L=210mm | |
| L=240mm | |
| L=300mm |
Fa'idodin kamfani
Masana'antarmu tana cikin birnin Tianjin, China, kusa da albarkatun ƙarfe da kuma tashar jiragen ruwa ta Tianjin, babbar tashar jiragen ruwa a arewacin China. Tana iya adana kuɗin kayan aiki da kuma sauƙin jigilar su zuwa ko'ina cikin duniya.
Yanzu muna da bita ɗaya don bututun da ke da layukan samarwa guda biyu da kuma bita ɗaya don samar da tsarin ringlock wanda ya haɗa da kayan aikin walda na atomatik guda 18. Sannan kuma layukan samfura guda uku don katakon ƙarfe, layuka biyu don kayan aikin ƙarfe, da sauransu. An samar da samfuran scaffolding na tan 5000 a masana'antarmu kuma za mu iya samar da isarwa cikin sauri ga abokan cinikinmu.
Ma'aikatanmu suna da ƙwarewa kuma sun cancanci buƙatar walda kuma sashen kula da inganci mai tsauri zai iya tabbatar muku da samfuran shimfidar katako masu inganci.







