Kayan Aikin Bututun Scaffold Don Tabbatar da Tsaron Gine-gine

Takaitaccen Bayani:

Shekaru da dama, masana'antar gine-gine ta dogara da bututun ƙarfe da mahaɗi don ƙirƙirar tsarin shimfidar gini mai ƙarfi. Haɗin gwiwarmu shine ci gaban wannan muhimmin ɓangaren gini, yana samar da ingantacciyar haɗi tsakanin bututun ƙarfe don ƙirƙirar tsarin shimfidar gini mai aminci da karko.


  • Kayan da aka sarrafa:Q235/Q355
  • Maganin Fuskar:Electro-Galv./Mai zafi Galv.
  • Kunshin:Pallet ɗin Karfe/Pallet ɗin Katako
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Gabatarwar Samfuri

    Gabatar da sabbin kayan aikinmu na Scaffold Tube Fittings, waɗanda aka tsara don tabbatar da aminci da inganci a kowane aiki. Shekaru da dama, masana'antar gine-gine ta dogara da bututun ƙarfe da mahaɗa don ƙirƙirar tsarin shimfidar gini mai ƙarfi. Kayan aikinmu su ne ci gaba na gaba a cikin wannan muhimmin ɓangaren gini, wanda ke samar da ingantacciyar haɗi tsakanin bututun ƙarfe don samar da tsarin shimfidar gini mai aminci da karko.

    A kamfaninmu, mun fahimci muhimmancin aminci a cikin gini. Shi ya sa aka ƙera kayan aikin Scaffold Tube Fittings ɗinmu da daidaito da dorewa, suna tabbatar da cewa za su iya jure wa wahalar kowane wurin gini. Ko kuna aiki a kan ƙaramin gyara ko babban aiki, kayan aikinmu za su taimaka muku wajen kafa tsarin shimfidar katako mai ƙarfi wanda ke tallafawa aikinku da kuma kare ma'aikatan ku.

    Da namuKayan Aikin Bututun Scaffold, za ku iya amincewa da cewa kuna saka hannun jari a cikin wani samfuri wanda ba wai kawai yana inganta amincin ayyukan ginin ku ba, har ma yana ba da gudummawa ga ingancin ayyukan ku gaba ɗaya.

    Nau'in Ma'auratan Scaffolding

    1. BS1139/EN74 Madauri da Kayan Aiki na Musamman na Scaffolding

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Maɗaukaki Biyu/Mai Daidaitawa 48.3x48.3mm 820g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaurin juyawa 48.3x48.3mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Ma'ajin Putlog 48.3mm 580g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin riƙe allo 48.3mm 570g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɓallin Hannun Riga 48.3x48.3mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin Haɗin Haɗi na Ciki 48.3x48.3 820g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaurin Haske 48.3mm 1020g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin Tafiya a Matakala 48.3 1500g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Ma'ajin Rufi 48.3 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Ma'ajin Katako 430g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Ma'auratan Oyster 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Ƙunshin Ƙafafun Yatsu 360g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    2. BS1139/EN74 Maƙallan da Kayan Aiki na Drop Forged na Standard

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Maɗaukaki Biyu/Mai Daidaitawa 48.3x48.3mm 980g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaukaki Biyu/Mai Daidaitawa 48.3x60.5mm 1260g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaurin juyawa 48.3x48.3mm 1130g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaurin juyawa 48.3x60.5mm 1380g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Ma'ajin Putlog 48.3mm 630g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin riƙe allo 48.3mm 620g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɓallin Hannun Riga 48.3x48.3mm 1000g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin Haɗin Haɗi na Ciki 48.3x48.3 1050g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Madauri/Madauri Mai Daidaita 48.3mm 1500g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maƙallin Juyawa/Gider 48.3mm 1350g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    3.Nau'in Jamusanci Nau'in Drop Forged Scaffolding Couples da Kayan Aiki

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Maɗaukaki biyu 48.3x48.3mm 1250g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaurin juyawa 48.3x48.3mm 1450g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    4.Nau'in American Type Standard Drop Forged scaffolding Couplers da kayan aiki

    Kayayyaki Ƙayyadewa mm Nauyin Al'ada g An keɓance Albarkatun kasa Maganin saman
    Maɗaukaki biyu 48.3x48.3mm 1500g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized
    Maɗaurin juyawa 48.3x48.3mm 1710g eh Q235/Q355 eletro Galvanized / zafi tsoma Galvanized

    Muhimman tasiri

    A tarihi, masana'antar gine-gine ta dogara sosai kan bututun ƙarfe da mahaɗi don gina gine-ginen gini. Wannan hanyar ta daɗe tana aiki, kuma kamfanoni da yawa suna ci gaba da amfani da waɗannan kayan saboda suna da aminci kuma suna da ƙarfi. Masu haɗin suna aiki azaman nama mai haɗa bututun ƙarfe, suna haɗa bututun ƙarfe tare don samar da tsarin shimfidawa mai tsauri wanda zai iya jure wa wahalar aikin gini.

    Kamfaninmu ya fahimci muhimmancin waɗannan kayan haɗin bututun shimfida bututu da kuma tasirinsu ga amincin gini. Tun lokacin da muka kafa kamfanin fitar da kayayyaki a shekarar 2019, mun himmatu wajen samar da kayan haɗin shimfida bututu masu inganci ga abokan ciniki a kusan ƙasashe 50. Jajircewarmu ga aminci da inganci ya ba mu damar kafa tsarin siye mai cikakken tsari don biyan buƙatun abokan cinikinmu daban-daban.

    Yayin da muke ci gaba da faɗaɗa isa ga kasuwarmu, muna ci gaba da jajircewa wajen haɓaka mahimmancinbututun siffatawakayan haɗi wajen tabbatar da tsaron gini. Ta hanyar saka hannun jari a cikin tsarin gini mai inganci, kamfanonin gine-gine za su iya rage haɗarin haɗurra sosai da kuma ƙirƙirar yanayi mafi aminci ga ƙungiyoyinsu.

    Amfanin Samfuri

    1. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin amfani da haɗin bututun siminti shine ikonsu na ƙirƙirar tsarin siminti mai ƙarfi da karko. Masu haɗin suna haɗa bututun ƙarfe cikin aminci don samar da tsari mai ƙarfi wanda zai iya tallafawa ayyukan gini iri-iri.

    2. Tsarin yana da matuƙar amfani musamman ga manyan ayyuka inda aminci da kwanciyar hankali suke da matuƙar muhimmanci.

    3. Amfani da bututun ƙarfe da mahaɗi yana ba da damar sassauƙan ƙira, wanda ke ba ƙungiyoyin gini damar daidaita shimfidar rufin bisa ga takamaiman buƙatun aikin.

    4. Kamfaninmu ya fara fitar da kayan aikin gini tun daga shekarar 2019 kuma ya kafa cikakken tsarin saye don tabbatar da inganci da inganci. Abokan cinikinmu sun bazu a kusan ƙasashe 50 kuma sun shaida ingancin waɗannan kayan aikin wajen inganta tsaron gini.

    Rashin Samfuri

    1. Haɗawa da wargaza bututun ƙarfe na iya ɗaukar lokaci da kuma ɗaukar aiki mai yawa. Wannan na iya haifar da ƙaruwar kuɗin aiki da kuma jinkirin aikin.

    2. Idan ba a kula da shi yadda ya kamata ba,Kayan Aikin Scaffoldingzai iya lalacewa akan lokaci, yana lalata amincin tsarin shimfidar katako.

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T1. Menene kayan aikin bututun scaffolding?

    Kayan haɗin bututun scaffolding sune haɗin da ake amfani da su don haɗa bututun ƙarfe a cikin tsarin scaffolding don samar da kwanciyar hankali da tallafi ga ayyukan gini.

    T2. Me yasa suke da mahimmanci don tsaron gini?

    Shigar da bututun siffa mai kyau yana tabbatar da cewa siffa mai siffar ta kasance lafiya, wanda ke rage haɗarin haɗurra da raunuka a wurin aiki.

    Q3. Ta yaya zan zaɓi kayan haɗi masu dacewa don aikina?

    Lokacin zabar kayan haɗi, yi la'akari da buƙatun kaya, nau'in tsarin shimfidar wuri, da takamaiman yanayin wurin ginin.

    T4. Akwai nau'ikan bututun scaffolding daban-daban?

    Eh, akwai nau'ikan iri-iri ciki har da maƙallan haɗi, maƙallan haɗi da maƙallan hannu, kowannensu an tsara shi don takamaiman aikace-aikace da ƙarfin kaya.

    Q5. Ta yaya zan iya tabbatar da ingancin kayan haɗin da na saya?

    Yi aiki tare da masu samar da kayayyaki masu inganci waɗanda ke ba da takaddun shaida da tabbacin inganci ga samfuran su.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Nau'ikan samfura