Scaffolding

  • Kayan Aikin Scaffolding na BS Drop da aka ƙirƙira

    Kayan Aikin Scaffolding na BS Drop da aka ƙirƙira

    Tsarin Burtaniya, maƙallan katako/kayan haɗin Drop Forged, BS1139/EN74.

    Kayan aikin gyaran katako na Burtaniya na yau da kullun manyan samfuran gyaran bututun ƙarfe ne. Tun da daɗewa, kusan duk gine-gine suna amfani da bututun ƙarfe da mahaɗa tare. Har zuwa yanzu, har yanzu akwai kamfanoni da yawa da ke son amfani da su.

    A matsayin sassan tsarin guda ɗaya, mahaɗan suna haɗa bututun ƙarfe don kafa tsarin shimfidar wuri guda ɗaya kuma suna tallafawa ƙarin ayyukan da za a gina. Ga mahaɗan da aka haɗa na yau da kullun na Burtaniya, akwai nau'ikan guda biyu, ɗaya mahaɗan da aka matse, ɗayan kuma mahaɗan da aka ƙirƙira.

  • Maƙallan Maƙallan JIS

    Maƙallan Maƙallan JIS

    Maƙallin siffa na yau da kullun na Japan yana da nau'in matsewa. Ma'aunin su shine JIS A 8951-1995 ko kuma ma'aunin kayan shine JIS G3101 SS330.

    Dangane da inganci mai kyau, mun gwada su kuma mun duba SGS tare da bayanai masu kyau.

    Maƙallan JIS na yau da kullun da aka matse, za su iya gina tsarin gaba ɗaya tare da bututun ƙarfe, suna da nau'ikan kayan haɗi daban-daban, gami da maƙallin da aka gyara, maƙallin juyawa, maƙallin hannun riga, fil ɗin haɗin ciki, maƙallin katako da farantin tushe da sauransu.

    Maganin saman zai iya zaɓar electro-galv. ko hot dip galv., tare da launin rawaya ko launin azurfa. Kuma duk fakitin za a iya keɓance su kamar buƙatunku, galibi akwatin kwali da pallet na katako.

    Har yanzu za mu iya yin amfani da tambarin kamfanin ku a matsayin ƙirar ku.

  • Kayan Aikin Mannewa na BS Matsewa

    Kayan Aikin Mannewa na BS Matsewa

    Ma'aunin Burtaniya, maƙallan/kayan haɗin Scaffolding da aka matse, BS1139/EN74

    Kayan aikin gyaran katako na Burtaniya na yau da kullun manyan samfuran gyaran bututun ƙarfe ne. Tun da daɗewa, kusan duk gine-gine suna amfani da bututun ƙarfe da mahaɗa tare. Har zuwa yanzu, har yanzu akwai kamfanoni da yawa da ke son amfani da su.

    A matsayin sassan tsarin guda ɗaya, mahaɗan suna haɗa bututun ƙarfe don kafa tsarin shimfidar wuri guda ɗaya kuma suna tallafawa ƙarin ayyukan da za a gina. Ga mahaɗan da aka haɗa na yau da kullun na Burtaniya, akwai nau'ikan guda biyu, ɗaya mahaɗan da aka matse, ɗayan kuma mahaɗan da aka ƙirƙira.

  • Maƙallan Maƙallan Maƙallan Koriya Nau'in Scaffolding

    Maƙallan Maƙallan Maƙallan Koriya Nau'in Scaffolding

    Maƙallin siffa na Koriya na dukkan maƙallan siffa na katako ne waɗanda galibi ana amfani da su a kasuwannin Asiya bisa ga buƙatun abokan ciniki. Misali Koriya ta Kudu, Singapore, Myanmar, Thailand da sauransu.

    Duk muna da maƙallin katako mai cike da pallets na katako ko pallets na ƙarfe, wanda zai iya ba ku kariya mai ƙarfi lokacin jigilar kaya kuma yana iya tsara tambarin ku.
    Musamman ma, maƙallin JIS na yau da kullun da maƙallin nau'in Koriya, za su cika su da akwatin kwali da guda 30 ga kowane kwali.

  • Tashar Scaffolding 320mm

    Tashar Scaffolding 320mm

    Muna da masana'antar katako mafi girma kuma ƙwararriya a China wadda za ta iya samar da dukkan nau'ikan katako masu siffar siffa, allon ƙarfe, kamar allon ƙarfe a Kudu maso Gabashin Asiya, allon ƙarfe a Yankin Gabas ta Tsakiya, Allunan Kwikstage, Allunan Turai, Allunan Amurka

    Katunanmu sun ci jarrabawar ingancin EN1004, SS280, AS/NZS 1577, da EN12811.

    MOQ: 1000 guda

  • Jakar Tushen Scaffolding

    Jakar Tushen Scaffolding

    Jakar sukurori ta Scaffolding muhimmin bangare ne na dukkan nau'ikan tsarin sifofi. Yawanci ana amfani da su azaman sassan daidaitawa don sifofi. An raba su zuwa jack na tushe da jack na kai na U, Akwai hanyoyin magance saman da yawa, misali, mai zafi, mai amfani da wutar lantarki, mai narkewa da zafi da sauransu.

    Dangane da buƙatun abokan ciniki daban-daban, za mu iya tsara nau'in farantin tushe, goro, nau'in sukurori, da nau'in farantin kai na U. Don haka akwai jack ɗin sukurori masu kama da juna da yawa. Sai idan kuna da buƙata, za mu iya yin sa.

  • Tashar jirgin ƙasa mai ɗaukar kaya mai ƙugiya

    Tashar jirgin ƙasa mai ɗaukar kaya mai ƙugiya

    Wannan nau'in katako mai ƙugiya galibi ana samarwa ne ga kasuwannin Asiya, kasuwannin Kudancin Amurka da sauransu. Wasu mutane kuma suna kiransa catwalk, ana amfani da shi tare da tsarin scaffolding firam, ƙugiyoyin da aka sanya a kan ledar firam da catwalk kamar gada tsakanin firam biyu, yana da sauƙi kuma mai sauƙi ga mutanen da ke aiki a kai. Hakanan ana amfani da su don hasumiyar scaffolding mai sassauƙa wanda zai iya zama dandamali ga ma'aikata.

    Har zuwa yanzu, mun riga mun sanar da wani kyakkyawan tsarin samar da katako. Sai dai idan kuna da cikakkun bayanai game da ƙira ko zane, za mu iya yin hakan. Kuma za mu iya fitar da kayan haɗin katako ga wasu kamfanonin masana'antu a kasuwannin ƙasashen waje.

    Wannan za a iya cewa, za mu iya samar muku da kuma biyan duk buƙatunku.

    Faɗa mana, to, za mu yi nasara.

  • Jakar Kai ta Scaffolding U

    Jakar Kai ta Scaffolding U

    Jack ɗin Skaffolding na Karfe kuma yana da Jack ɗin Skaffolding na U wanda ake amfani da shi a saman don tsarin scaffolding, don tallafawa Beam. Hakanan za a iya daidaitawa. Ya ƙunshi sandar sukurori, farantin kai na U da goro. Wasu kuma za a haɗa su da sandar alwatika mai walda don sa U Head ya fi ƙarfi don ɗaukar nauyin kaya mai nauyi.

    Jakunkunan kai na U galibi suna amfani da ɗaya mai ƙarfi da mara rami, ana amfani da shi kawai a cikin tsarin gini na injiniya, tsarin gini na gada, musamman ana amfani da shi tare da tsarin scaffolding na zamani kamar tsarin ringlock scaffolding, tsarin cuplock, kwikstage scaffolding da sauransu.

    Suna taka rawar tallafawa sama da ƙasa.

  • Allon Karfe Mai Kauri 225MM

    Allon Karfe Mai Kauri 225MM

    Wannan girman katakon ƙarfe mai girman 225*38mm, yawanci muna kiransa da allon ƙarfe ko allon siffa na ƙarfe.

    Abokan cinikinmu daga Yankin Tsakiyar Gabas suna amfani da shi, misali, Saudiyya, Hadaddiyar Daular Larabawa, Qatar, Kuwait da sauransu, kuma ana amfani da shi musamman a fannin injiniyan teku.

    Kowace shekara, muna fitar da kayayyaki masu yawa ga abokan cinikinmu, kuma muna samar da kayayyaki ga ayyukan Gasar Cin Kofin Duniya. Duk inganci yana ƙarƙashin kulawa da babban mataki. Muna da rahoton SGS da aka gwada tare da bayanai masu kyau don haka za mu iya tabbatar da amincin duk ayyukan abokan cinikinmu da kuma aiwatar da su yadda ya kamata.