Tsarin Aiki na Karfe na Euro | Tsarin Rufe Modular Mai Nauyi
Kayan Aikin Karfe
| Suna | Faɗi (mm) | Tsawon (mm) | |||
| Tsarin Karfe | 600 | 550 | 1200 | 1500 | 1800 |
| 500 | 450 | 1200 | 1500 | 1800 | |
| 400 | 350 | 1200 | 1500 | 1800 | |
| 300 | 250 | 1200 | 1500 | 1800 | |
| 200 | 150 | 1200 | 1500 | 1800 | |
| Suna | Girman (mm) | Tsawon (mm) | |||
| A cikin Kusurwa Panel | 100x100 | 900 | 1200 | 1500 | |
| A cikin Kusurwa Panel | 100x150 | 900 | 1200 | 1500 | |
| A cikin Kusurwa Panel | 100x200 | 900 | 1200 | 1500 | |
| Suna | Girman (mm) | Tsawon (mm) | |||
| Kusurwar Kusurwa ta Waje | 63.5x63.5x6 | 900 | 1200 | 1500 | 1800 |
Kayan Haɗi na Formwork
| Suna | Hoton. | Girman mm | Nauyin naúrar kg | Maganin Fuskar |
| Sandar Tie | ![]() | 15/17mm | 1.5kg/m | Baƙi/Galva. |
| Gyadar fikafikai | ![]() | 15/17mm | 0.4 | Electro-Galv. |
| Gyada mai zagaye | ![]() | 15/17mm | 0.45 | Electro-Galv. |
| Gyada mai zagaye | ![]() | D16 | 0.5 | Electro-Galv. |
| Gyada mai siffar hex | ![]() | 15/17mm | 0.19 | Baƙi |
| Ƙwallon da aka haɗa da goro mai kama da goro | ![]() | 15/17mm | Electro-Galv. | |
| Injin wanki | ![]() | 100x100mm | Electro-Galv. | |
| Maƙallin Makullin Maƙalli na Formwork | ![]() | 2.85 | Electro-Galv. | |
| Maƙallin Tsarin Aiki-Maƙallin Kulle na Duniya | ![]() | 120mm | 4.3 | Electro-Galv. |
| Formwork Spring manne | ![]() | 105x69mm | 0.31 | An yi fenti da Electro-Galv./An yi fenti |
| Layi Mai Faɗi | ![]() | 18.5mmx150L | Kammalawa da kanka | |
| Layi Mai Faɗi | ![]() | 18.5mmx200L | Kammalawa da kanka | |
| Layi Mai Faɗi | ![]() | 18.5mmx300L | Kammalawa da kanka | |
| Layi Mai Faɗi | ![]() | 18.5mmx600L | Kammalawa da kanka | |
| Pin ɗin gefe | ![]() | 79mm | 0.28 | Baƙi |
| Ƙarami/Babba Ƙoƙi | ![]() | Azurfa mai fenti |
Fa'idodi
1. Tsarin injiniya mai kyau da ƙarfin tsari
Firam mai ƙarfi da ɗorewa: Babban firam ɗin an yi shi ne da ƙarfe mai inganci (kamar haƙarƙarin ƙarfafawa mai siffar F, L, da triangular), yana tabbatar da cewa aikin simintin zai iya jure matsin lamba mai yawa yayin aikin zubar da siminti ba tare da lalacewa ko zubewar slurry ba.
Daidaitawa da daidaitawa: Muna bayar da nau'ikan allunan girma dabam-dabam masu girma dabam-dabam daga faɗin 200mm zuwa 600mm, tsayi 1200mm, da tsayi 1500mm. Tsarin kayan aiki yana sa haɗuwa ya zama mai sassauƙa da inganci, yana ba da damar daidaitawa cikin sauri zuwa ga girman bango da ginshiƙai daban-daban kuma yana ƙara ingancin gini sosai.
Mafita mai tsari: Ba wai kawai tana samar da tsari mai faɗi ba, har ma tana ba da faranti na kusurwar ciki, aikin kusurwar waje, hannun riga na bango da tsarin tallafi, wanda ke samar da cikakken tsarin gini don tabbatar da daidaiton kusurwoyin tsari da kuma kwanciyar hankali gaba ɗaya.
2. Aikace-aikace masu aiki da yawa da kuma ingantaccen gini
Haɗin gwiwar gini: A matsayinmu na masana'anta wanda ya ƙware a fannin tsarin shimfida katako da tsarin aiki, muna da fahimtar buƙatar haɗin gwiwarsu a wuraren gini. Tsarin samfuranmu yana da sauƙin amfani tare da tsarin shimfida katako, yana cimma daidaito mai aminci da inganci na ayyukan hawa mai tsayi da zubar da siminti.
Ƙarfin samarwa na musamman: Yana tallafawa samarwa na musamman wanda ba na yau da kullun ba bisa ga zane-zanen injiniyan abokin ciniki, wanda ya dace da tsari na musamman da buƙatun ƙira masu rikitarwa, yana taimaka wa abokan ciniki su adana lokacin gyara da farashi a wurin.
3. Inganci mai inganci da sabis na duniya
Ka'idar masana'antu ta "Inganci da farko": Tana cikin Tianjin, China - wani muhimmin tushe na masana'antu na ƙasa don kayayyakin ƙarfe da na katako, muna jin daɗin fa'idar sarkar masana'antu ta musamman. Muna sarrafa su sosai daga kayan aiki zuwa hanyoyin aiki don tabbatar da ingancin kayayyakinmu kafin su bar masana'antar.
Kayan aiki masu dacewa na duniya: Dangane da matsayin da Tianjin ke da shi a matsayin birnin tashar jiragen ruwa, ana iya fitar da kayayyakinmu zuwa duniya cikin sauri da tattalin arziki ta hanyar teku, kuma sun yi nasarar yin hidima ga kasuwanni da dama kamar Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Turai da Amurka.
Falsafar hidima mai mayar da hankali kan abokan ciniki: Muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Abokin Ciniki, da Babban Sabis". Ba wai kawai muna samar da kayayyaki masu inganci ba, har ma muna da niyyar bayar da tallafin fasaha da mafita na ƙwararru. Ta hanyar haɓaka ingancin aiki da rage farashin lokaci, muna da nufin cimma fa'ida da sakamako mai amfani tare da abokan cinikinmu.
Tambayoyin da ake yawan yi
1. Nawa ne girman da aka saba da shi na bangarorin ƙarfe na Euro Formwork ɗinku?
Ana samun Tsarin Aikin Karfe namu a cikin girma dabam dabam don inganci. Girman allon da aka saba amfani da shi ya haɗa da faɗi daga 200mm zuwa 600mm da tsayin 1200mm ko 1500mm, kamar 600x1200mm da 500x1500mm. Hakanan zamu iya samar da girma dabam dabam bisa ga zane-zanen aikinku.
2. Waɗanne manyan sassan firam ɗin ƙarfe ake amfani da su a cikin tsarin aikin ku?
Tsarin aikinmu yana da firam mai ƙarfi na ƙarfe wanda aka gina shi da mahimman abubuwa kamar sandunan F, sandunan L, da sandunan alwatika. Wannan ƙirar, tare da fuskar katako, tana tabbatar da ƙarfi, dorewa, da kwanciyar hankali ga ayyukan ginin siminti.
3. Za ku iya samar da cikakken tsarin tsari, ba kawai allunan ba?
Eh, muna samar da cikakken tsarin ƙarfe na Euro Formwork. Baya ga allunan da aka saba amfani da su, kayan aikinmu sun haɗa da allunan kusurwa (na ciki da na waje), kusurwoyin da ake buƙata, bututu, da tallafin bututu don biyan duk buƙatun rufewa na wurin gini.
4. Menene fa'idarka a matsayinka na mai kera kayan ƙarfe da kayan gyaran ƙarfe?
Da yake a Tianjin, babban birnin masana'antu da tashar jiragen ruwa, muna amfana daga tushen masana'antu mai ƙarfi da kuma ingantattun hanyoyin jigilar kayayyaki na duniya. Faɗaɗar samfuranmu yana ba mu damar bayar da mafita na haɗin gwiwa don aikin tsari da kuma shimfidar gini, inganta ingantaccen aiki a wurin da kuma rage farashin lokaci ga abokan cinikinmu.
5. Waɗanne kasuwanni kake fitarwa, kuma menene ƙa'idar kasuwancinka?
Muna fitar da kayayyaki zuwa ƙasashen duniya, ciki har da Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Turai, da Amurka. Muna aiki bisa ƙa'idar "Inganci Da Farko, Babban Abokin Ciniki, da Sabis Mafi Girma," muna sadaukar da kanmu don biyan buƙatunku da kuma haɓaka haɗin gwiwa mai amfani ga juna.



















