Àwọn Páákì LVL

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn pákó igi tí wọ́n ń gé ní ìwọ̀n mítà 3.9, 3, 2.4 àti 1.5 ní gígùn, pẹ̀lú gíga 38mm àti fífẹ̀ 225mm, èyí tí ó ń pèsè ìpìlẹ̀ tí ó dúró ṣinṣin fún àwọn òṣìṣẹ́ àti àwọn ohun èlò. A fi igi veneer tí a fi laminated veneer ṣe àwọn pákó wọ̀nyí, ohun èlò tí a mọ̀ fún agbára àti agbára rẹ̀.

Àwọn Pátákó Onígi Scaffold sábà máa ń ní irú gígùn mẹ́rin, 13ft, 10ft, 8ft àti 5ft. A lè ṣe ohun tí o nílò.

Pátákó onígi LVL wa le pade BS2482, OSHA, AS/NZS 1577


  • MOQ:100pcs
  • Àwọn ohun èlò:Radiata Pine/dahurian larch
  • lẹẹmọ:Lẹ́ẹ̀lì Melamine/Phenol
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    Awọn Pẹpẹ Igi Scaffold Awọn ẹya ara ẹrọ Pataki

    1. Àwọn Ìwọ̀n: Àwọn irú ìwọ̀n mẹ́ta ni a ó pèsè: Gígùn: mítà; Fífẹ̀: 225mm; Gíga (Sísanra): 38mm.
    2. Ohun èlò: A fi igi veneer tí a fi laminated veneer ṣe é (LVL).
    3. Ìtọ́jú: ìlànà ìtọ́jú tí ó ní ìfúnpá gíga, láti mú kí ó le koko sí àwọn ohun tó ń fa àyíká bí ọrinrin àti àwọn kòkòrò: gbogbo pákó ni a ti dán wò láti fi ẹ̀rí OSHA hàn, èyí tí ó ń rí i dájú pé wọ́n bá àwọn ohun tó yẹ kí ó wà lábẹ́ Ààbò àti Ìlera Occupation mu.

    4. A ti dán an wò gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí OSHA tó ń dènà iná: ìtọ́jú tó ń pèsè ààbò tó pọ̀ sí i nípa dídín ewu àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tó jẹ mọ́ iná kù ní ibi tí iná wà; ó sì ń rí i dájú pé wọ́n bá àwọn ìlànà ààbò tó lágbára tí ìjọba fún Ààbò àti Ìlera Iṣẹ́ mu.

    5. Àwọn ìtẹ̀sí ìparí: Àwọn pákó náà ní àwọn ìdè ìpẹ̀kun irin tí a fi irin ṣe. Àwọn ìdè ìpẹ̀kun wọ̀nyí ń fún ìpẹ̀kun pákó náà lágbára, wọ́n ń dín ewu pípín kù, wọ́n sì ń mú kí ìpẹ́pẹ́ pákó náà pẹ́ sí i.

    6. Ìbámu: Ó pàdé àwọn ìlànà BS2482 àti AS/NZS 1577

    Iwọn Deede

    Ọjà Iwọn mm Gígùn ẹsẹ̀ ẹsẹ̀ Ìwúwo ẹyọ kan kg
    Àwọn Pátákó Onígi 225x38x3900 ẹsẹ̀ 13 19
    Àwọn Pátákó Onígi 225x38x3000 ẹsẹ̀ mẹ́wàá 14.62
    Àwọn Pátákó Onígi 225x38x2400 ẹsẹ̀ 8 11.69
    Àwọn Pátákó Onígi 225x38x1500 ẹsẹ̀ márùn-ún 7.31

    Àwọn Àlàyé Àwọn Àwòrán

    Ìròyìn Ìdánwò


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: