Láàrín onírúurú ètò ìkọ́lé, ìkọ́lé ìkọ́lé jẹ́ ohun pàtàkì tí a kò gbójú fo. Gẹ́gẹ́ bí àwọn ẹ̀yà tí a lè ṣàtúnṣe nínú ètò náà, wọ́n ni olórí iṣẹ́ fún ṣíṣe àtúnṣe gíga, ìpele, àti ẹrù ìrù, èyí tí ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀ fún ààbò àti ìdúróṣinṣin gbogbogbòò. Àwọn ẹ̀yà wọ̀nyí ni a pín sí ẹ̀ka méjì:jaki ipilẹ àti U-head jack.
Ọjà Àkọ́kọ́: Ìpìlẹ̀ Jack nínú Scaffolding
Ohun tí a ń fojú sí lórí ìgbékalẹ̀ lónìí niIpilẹ Jack ni Scaffolding(ipìlẹ̀ tí a lè ṣàtúnṣe fún gbígbé àwọn ohun èlò ìkọ́lé). Ó jẹ́ nódù tí a lè ṣàtúnṣe tí ó ní ẹrù tí ó kan ilẹ̀ tàbí ìpìlẹ̀ náà ní tààrà. Ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìmọ̀ ẹ̀rọ àti àwọn ipò ilẹ̀, a lè ṣe àwòrán àti pèsè onírúurú irú, títí bí:
Iru Awo Ipilẹ: O funni ni agbegbe ifọwọkan ti o tobi julọ o si dara fun ilẹ rirọ.
Iru Ẹranko ati Iru Skru: Ṣe aṣeyọri atunṣe giga ti o rọ.
Ní kúkúrú, níwọ̀n ìgbà tí o bá ní ohun tí o nílò, a lè ṣe é fún ọ. A ti ṣe àwọn ẹ̀rọ ìpìlẹ̀ tí ó fẹ́rẹ̀ẹ́ jọra ní ìrísí àti iṣẹ́ wọn gẹ́gẹ́ bí àwọn oníbàárà púpọ̀, a sì ti gba àmì ìdánimọ̀ gíga.
Ojutu itọju dada pipe
Láti bá onírúurú àyíká iṣẹ́ mu àti àwọn ìbéèrè ìdènà-ìbàjẹ́, Base Jack wa ń fúnni ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àṣàyàn ìtọ́jú ojú ilẹ̀:
Àwọ̀: Àwọ̀ tó ní ìnáwó àti ààbò tó péye.
Elekitiro-Galvanized: Iṣẹ idena ipata ti o tayọ, pẹlu irisi didan.
Gíga tí a fi gbígbóná tẹ̀: Ààbò tó lágbára jùlọ fún ìdènà ìbàjẹ́, pàápàá jùlọ fún àwọn àyíká ìta gbangba, ọ̀rinrin tàbí ìbàjẹ́.
Ẹ̀yà dúdú (Dúdú): Ìpò àtilẹ̀wá tí a kò tíì ṣe àtúnṣe, fún ìṣiṣẹ́ kejì ti oníbàárà.
Awọn agbara iṣelọpọ wa ṣe iṣeduro
Ilé-iṣẹ́ wa jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ìwádìí àti ṣíṣe onírúurú àwọn ohun èlò ìkọ́lé irin, àwọn ètò ìkọ́lé, àti àwọn ọjà ìmọ̀ ẹ̀rọ aluminiomu. A ní ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ ní ilé-iṣẹ́. Àwọn ilé-iṣẹ́ wa wà ní Tianjin àti Renqiu City - àwọn wọ̀nyí wà lára àwọn ìpìlẹ̀ iṣẹ́ irin àti ohun èlò ìkọ́lé tó tóbi jùlọ ní China, èyí tó ń mú kí àwọn àǹfààní pàtàkì wa wà nínú ìpèsè ohun èlò aise àti ṣíṣe iṣẹ́ dáadáa.
Síwájú sí i, ilé iṣẹ́ náà wà ní ẹ̀gbẹ́ Tianjin New Port, èbúté tó tóbi jùlọ ní àríwá China. Ipò tí ó yàtọ̀ síra yìí fún wa láyè láti fi Base Jack tó dára àti àwọn ọjà míràn tí a fi ń ṣe àgbékalẹ̀ sí gbogbo igun ayé lọ́nà tó rọrùn àti tó gbéṣẹ́, èyí tó ń mú kí a rí i dájú pé a fi ránṣẹ́ ní àkókò tó yẹ, tó sì ń dín owó iṣẹ́ kù.
Yíyàn wa kìí ṣe yíyan ọjà Base Jack tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nìkan ni, ṣùgbọ́n yíyan alábàáṣiṣẹ́pọ̀ pẹ̀lú agbára ìṣelọ́pọ́ agbègbè tí ó lágbára àti ẹ̀wọ̀n ìpèsè kárí ayé tí ó munadoko. A ti pinnu láti pèsè ìrànlọ́wọ́ ìpìlẹ̀ tí ó dúró ṣinṣin fún àwọn oníbàárà ìkọ́lé àti ìmọ̀ ẹ̀rọ kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-14-2026