Kwikstage Ledgers – Gilashin Tallafawa Karfe Mai Nauyi don Gyaran Kaya
Sandunan giciye (Ledger) da ke cikin tsarin shimfidar Octagonlock an yi su ne da bututun ƙarfe masu ƙarfi da murfin tallafi na musamman (tsarin kakin zuma ko tsarin ƙirar yashi zaɓi ne), kuma ana haɗa su sosai da walda mai kariya daga iskar carbon dioxide. Yana haɗa farantin octagonal sosai don ƙarfafa tsarin, yana rarraba nauyin yadda ya kamata, kuma yana ba da zaɓuɓɓuka masu kauri daban-daban daga 2.0mm zuwa 2.5mm da tsayi da yawa don tabbatar da ƙarfin ɗaukar kaya da amincin tsarin gaba ɗaya.
Girman kamar haka
Wannan samfurin yana goyan bayan keɓancewa mai sassauƙa: Abokan ciniki za su iya zaɓar diamita na bututun ƙarfe (galibi 48.3mm/42mm), kauri na bango (2.0/2.3/2.5mm) da tsayi. Babban sashi - murfin tallafi na sama - muna bayar da nau'ikan guda biyu: simintin yashi na yau da kullun da simintin kakin zuma mai inganci. Sun bambanta a cikin kammala saman, ƙarfin ɗaukar kaya, tsarin samarwa da farashi, da nufin biyan takamaiman buƙatun ayyukanku da masana'antu daban-daban.
| A'a. | Abu | Tsawon (mm) | OD(mm) | Kauri (mm) | Kayan Aiki |
| 1 | Ledger/Kwankwasa 0.3m | 300 | 42/48.3 | 2.0/2.1/2.3/2.5 | Q235/Q355 |
| 2 | Ledger/Kwankwasa 0.6m | 600 | 42/48.3 | 2.0/2.1/2.3/2.5 | Q235/Q355 |
| 3 | Ledger/Kwankwasa 0.9m | 900 | 42/48.3 | 2.0/2.1/2.3/2.5 | Q235/Q355 |
| 4 | Ledger/Kwankwasa 1.2m | 1200 | 42/48.3 | 2.0/2.1/2.3/2.5 | Q235/Q355 |
| 5 | Ledger/Kwankwasa 1.5m | 1500 | 42/48.3 | 2.0/2.1/2.3/2.5 | Q235/Q355 |
| 6 | Ledger/Kwankwasa 1.8m | 1800 | 42/48.3 | 2.0/2.1/2.3/2.5 | Q235/Q355 |
Fa'idodi
1. Haɗi mai ƙarfi, ƙwanƙolin da ke da ƙarfi: An kulle sandunan giciye da faranti masu siffar octagon da fil, suna tabbatar da haɗin kai mai ƙarfi da ƙarfi, wanda shine mabuɗin gina tsarin shimfidar katako mai ƙarfi. Tsarin kimiyya nasa zai iya rarraba nauyin yadda ya kamata zuwa dukkan sassan tsarin, yana ƙara ƙarfin ɗaukar kaya da aminci sosai.
2. Walda mai zurfi da haɗakarwa: Kan sandar giciye da bututun ƙarfe ana haɗa su a yanayin zafi mai yawa ta hanyar walda mai kariya daga iskar carbon dioxide don tabbatar da haɗakarsu mai zurfi. Dinkin walda yana da ƙarfi sosai kuma yana tabbatar da ingancin tsarin daga tushen. Muna bin dabarun walda waɗanda suka wuce ƙa'idodi, ba tare da la'akari da farashi ba, kawai don aminci.
3. Cikakken tsari na ƙayyadaddun bayanai da gyare-gyare masu sassauƙa: Muna bayar da nau'ikan tsayi iri-iri, diamita na bututu (kamar 48.3mm/42mm) da kauri na bango (2.0mm-2.5mm) don zaɓa daga ciki, kuma za mu iya keɓance samarwa bisa ga buƙatun aikinku. Kan sandar giciye yana ba da samfuran yashi masu araha da samfuran kakin zuma masu inganci don cika ƙa'idodi da buƙatun kasafin kuɗi na masana'antu daban-daban.
1. Tambaya: Menene maƙallin giciye na Octagonlock scaffold (Ledger)? Menene babban aikinsa?
A: Sandar giciye ita ce babban ɓangaren haɗin kwance na tsarin shimfidar Octagonlock. An kulle ta kai tsaye a kan farantin octagon na sandar tsaye, yana samar da haɗin da ya dace, ta haka ne ke rarraba nauyin dukkan tsarin yadda ya kamata kuma yana ƙara ƙarfin ɗaukar kaya da amincin shimfidar.
2. T: Ta yaya ake ƙera sandunan haɗin gwiwarku kuma ta yaya kuke tabbatar da ingancinsu?
A: Ana yin sandar giciye ta hanyar amfani da bututun ƙarfe na walda da murfin tallafi na sama a yanayin zafi mai yawa ta hanyar walda mai kariya daga iskar carbon dioxide don tabbatar da cewa an haɗa su biyun wuri ɗaya. Muna mai da hankali sosai kan kuma muna sarrafa zurfin shigar haɗin walda. Duk da cewa wannan yana ƙara farashin samarwa, yana tabbatar da ƙarfi na haɗin walda da ƙarfin tsarin samfurin.
3. T: Waɗanne takamaiman bayanai na sandunan giciye ne ake da su don zaɓa?
A: Za mu iya keɓancewa bisa ga buƙatun abokin ciniki. Diamita na bututun ƙarfe na yau da kullun sune 48.3mm da 42mm, kuma kauri na bango galibi 2.0mm, 2.3mm da 2.5mm ne. Akwai kuma tsayi daban-daban da ake da su. Za a tabbatar da duk bayanan samarwa tare da abokin ciniki don biyan takamaiman buƙatun aikin.
4. T: Waɗanne nau'ikan kawunan Ledger ne suke? Menene bambanci?
A: Muna bayar da nau'ikan murfin tallafi guda biyu: tsarin simintin yashi na yau da kullun da kuma tsarin simintin kakin zuma mai inganci. Babban bambance-bambancen yana cikin kammala saman, ƙarfin ɗaukar kaya, tsarin samarwa da farashi. Molds na kakin zuma suna da daidaito mafi girma, saman da suka yi laushi da kuma ingantattun kaddarorin injiniya, wanda hakan ya sa suka dace da ayyukan da ke da buƙatu masu tsauri.
5. T: Ta yaya zan zaɓi nau'ikan sandunan giciye da murfin tallafi masu dacewa don aikina?
A: Zaɓin ya dogara ne da takamaiman buƙatun aikin ku, ƙa'idodin masana'antu da kasafin kuɗi. Gabaɗaya, zaku iya yanke shawara bisa ga nau'in kaya da ake buƙata, buƙatun dorewa da la'akari da farashi. Ƙungiyarmu za ta iya ba da shawarar ƙayyadaddun buƙatun bututun ƙarfe mafi dacewa da nau'ikan murfin tallafi na sama (mold yashi ko mold kakin zuma) a gare ku bisa ga yanayin aikin ku.







