Bututun Scaffolding
-
Bututun Scaffolding Karfe
Bututun Karfe na Scaffolding muna kuma cewa bututun ƙarfe ko Bututun Scaffolding, wani nau'in bututun ƙarfe ne da muka yi amfani da shi azaman scaffolding a gine-gine da ayyuka da yawa. Bugu da ƙari, muna amfani da su don yin ƙarin tsarin samarwa don zama wani nau'in tsarin scaffolding, kamar tsarin ringlock, scaffolding da sauransu. Ana amfani da shi sosai a fannoni daban-daban na sarrafa bututu, masana'antar gina jiragen ruwa, tsarin hanyar sadarwa, injiniyan ruwa na ƙarfe, bututun mai, scaffolding na mai da iskar gas da sauran masana'antu.
Bututun ƙarfe kawai nau'in kayan masarufi ne da ake sayarwa. Mafi yawan amfani da ƙarfin ƙarfe shine Q195, Q235, Q355, S235 da sauransu don cika ƙa'idodi daban-daban, EN, BS ko JIS.
-
Gilashin Girder na Karfe/Aluminum
A matsayina na ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun sassaka da formwork a China, tare da fiye da shekaru 12 na ƙwarewar masana'antu, ƙarfe da tsani na Aluminum Beam suna ɗaya daga cikin manyan samfuranmu don samar da kasuwannin ƙasashen waje.
An san amfani da katakon tsani na ƙarfe da aluminum sosai wajen gina gada.
Gabatar da fasaharmu ta zamani ta ƙarfe da aluminum Ladder Lattice Girder Beam, wani tsari mai sauyi wanda aka tsara don biyan buƙatun ayyukan gine-gine da injiniya na zamani. An ƙera wannan katako mai ƙirƙira tare da daidaito da dorewa a zuciya, yana haɗa ƙarfi, iya aiki da yawa, da ƙira mai sauƙi, wanda hakan ya sa ya zama muhimmin sashi don aikace-aikace iri-iri.
Ga masana'antu, namu yana da ƙa'idodin samarwa masu tsauri, don haka duk samfuran za mu sassaka ko kuma mu sanya tambarin alamarmu. Daga kayan da aka zaɓa zuwa duk ayyukan, sannan bayan dubawa, ma'aikatanmu za su tattara su bisa ga buƙatu daban-daban.
1. Alamarmu: Huayou
2. Ka'idarmu: Inganci shine rayuwa
3. Manufarmu: Tare da inganci mai kyau, tare da farashi mai kyau.