Tsarin Ringlock na Scaffolding

Takaitaccen Bayani:

Tsarin Scaffolding Ringlock ya samo asali ne daga Layher. Wannan tsarin ya haɗa da daidaitaccen ledger, diagonal brace, intermediate transom, steam board, steel access deck, steel strain steel, lanterlace girder, bracket, staircase, base kwala, toeboard, stick of block, access gate, base jack, U head jack da sauransu.

A matsayin tsarin zamani, ringlock na iya zama tsarin sifa mafi ci gaba, aminci, da sauri. Duk kayan ƙarfe ne mai ƙarfi tare da saman hana tsatsa. Duk sassan suna da alaƙa sosai. Kuma tsarin ringlock kuma ana iya haɗa shi don ayyuka daban-daban kuma ana amfani da shi sosai don filin jiragen ruwa, tanki, gada, mai da iskar gas, tashar jirgin ƙasa, filin jirgin sama, filin wasa na kiɗa da wurin tsayawa na filin wasa da sauransu. Kusan ana iya amfani da shi don kowane gini.

 


  • Kayan da aka sarrafa:STK400/STK500/Q235/Q355/S235
  • Maganin Fuskar:Ruwan zafi Galv./electro-Galv./painted/foda mai rufi
  • Moq:Saiti 100
  • Lokacin isarwa:Kwanaki 20
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Ringlock scaffolding wani tsari ne mai sassauƙa.

    Tsarin Ringlock scaffolding wani tsari ne na sassauƙa wanda aka ƙera shi da kayan aiki na yau da kullun kamar ma'auni, ledgers, benci mai kusurwa, abin wuya na tushe, birki mai kusurwa uku, ramin sukurori mai rami, fil na tsaka-tsaki na transom da wedge, duk waɗannan abubuwan dole ne su cika buƙatun ƙira kamar girma da daidaito. A matsayin samfuran sassauƙa, akwai kuma wasu tsarin sassauƙa kamar tsarin sassauƙa, sassauƙa na kwikstage, sassauƙa na kullewa da sauransu.

    Siffar ringlock scaffolding

    Tsarin kulle zobe kuma sabon nau'in shinge ne idan aka kwatanta da sauran shinge na gargajiya kamar tsarin firam da tsarin bututu. Gabaɗaya ana yin sa ne da ruwan zafi da aka yi da maganin saman, wanda ke kawo halayen gini mai ƙarfi. An raba shi zuwa bututun OD60mm da bututun OD48, waɗanda galibi an yi su ne da ƙarfe mai ƙarfe na aluminum. A kwatanta, ƙarfin ya fi na katakon ƙarfe na yau da kullun girma, wanda zai iya zama kusan ninki biyu. Bugu da ƙari, daga mahangar yanayin haɗinsa, wannan nau'in tsarin shinge yana amfani da hanyar haɗin fil ɗin wedge, don haɗin ya fi ƙarfi.

    Idan aka kwatanta da sauran kayayyakin gyaran fuska, tsarin gyaran fuska na ringlock ya fi sauƙi, amma zai fi sauƙi a gina ko a wargaza shi. Manyan abubuwan da aka haɗa su ne ma'aunin ringlock, ledger na ringlock, da kuma diagonal brace waɗanda ke sa haɗawa ya fi aminci don guje wa duk abubuwan da ba su da haɗari har zuwa matsakaicin iyaka. Duk da cewa akwai sassauƙan tsari, ƙarfin ɗaukar nauyinsa har yanzu yana da girma, wanda zai iya kawo ƙarfi mai yawa kuma yana da ɗan damuwa na yankewa. Saboda haka, tsarin ringlock ya fi aminci da ƙarfi. Yana ɗaukar tsarin kulle kai-tsaye wanda ke sa tsarin gyaran fuska gaba ɗaya ya zama mai sassauƙa kuma ya fi sauƙin jigilarwa da sarrafawa akan aikin.

    Bayanan asali

    1. Alamar: Huayou

    2. Kayan aiki: bututun STK400/STK500/S235/Q235/Q355

    3. Maganin saman: an tsoma shi da zafi a cikin galvanized (galibi), an yi masa fenti da electro-galvanized, an shafa masa foda, an yi masa fenti.

    4. Tsarin samarwa: kayan- ...

    5. Kunshin: ta hanyar fakiti tare da tsiri na ƙarfe ko ta hanyar pallet

    6.MOQ: Saiti 1

    7. Lokacin isarwa: Kwanaki 10-30 ya dogara da adadin

    Bayanin Kayan Aiki kamar haka

    Abu

    Hoto

    Girman da Aka Yi Amfani da Shi (mm)

    Tsawon (m)

    OD (mm)

    Kauri (mm)

    An keɓance

    Tsarin Ringlock

    48.3*3.2*500mm

    0.5m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*1000mm

    1.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*1500mm

    1.5m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*2000mm

    2.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*2500mm

    mita 2.5

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*3000mm

    3.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*3.2*4000mm

    4.0m

    48.3/60.3mm

    2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    Abu

    Hoton.

    Girman da Aka Yi Amfani da Shi (mm)

    Tsawon (m)

    OD (mm)

    Kauri (mm)

    An keɓance

    Rinlock Ledger

    48.3*2.5*390mm

    0.39m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*2.5*730mm

    0.73m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*2.5*1090mm

    1.09m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*2.5*1400mm

    1.40m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*2.5*1570mm

    1.57m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*2.5*2070mm

    2.07m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    48.3*2.5*2570mm

    2.57m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee
    48.3*2.5*3070mm

    3.07m

    48.3mm/42mm 2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm Ee

    48.3*2.5**4140mm

    4.14m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    Abu

    Hoton.

    Tsawon Tsaye (m)

    Tsawon Kwance (m)

    OD (mm)

    Kauri (mm)

    An keɓance

    Brace mai kusurwa huɗu na Ringlock

    1.50m/2.00m

    0.39m

    48.3mm/42mm/33mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    1.50m/2.00m

    0.73m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    1.50m/2.00m

    1.09m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    1.50m/2.00m

    1.40m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    1.50m/2.00m

    1.57m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    1.50m/2.00m

    2.07m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    1.50m/2.00m

    2.57m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee
    1.50m/2.00m

    3.07m

    48.3mm/42mm 2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm Ee

    1.50m/2.00m

    4.14m

    48.3mm/42mm

    2.0/2.5/3.0/3.2/4.0mm

    Ee

    Abu

    Hoton.

    Tsawon (m)

    Nauyin naúrar kg

    An keɓance

    Ringing Ledger Guda ɗaya "U"

    0.46m

    2.37kg

    Ee

    0.73m

    3.36kg

    Ee

    1.09m

    4.66kg

    Ee

    Abu

    Hoton.

    OD mm

    Kauri (mm)

    Tsawon (m)

    An keɓance

    Ringing Double Ledger "O"

    48.3mm

    2.5/2.75/3.25mm

    1.09m

    Ee

    48.3mm

    2.5/2.75/3.25mm

    1.57m

    Ee
    48.3mm 2.5/2.75/3.25mm

    2.07m

    Ee
    48.3mm 2.5/2.75/3.25mm

    2.57m

    Ee

    48.3mm

    2.5/2.75/3.25mm

    3.07m

    Ee

    Abu

    Hoton.

    OD mm

    Kauri (mm)

    Tsawon (m)

    An keɓance

    Ringlock Intermediate Ledger (PLANK+PLANK "U")

    48.3mm

    2.5/2.75/3.25mm

    0.65m

    Ee

    48.3mm

    2.5/2.75/3.25mm

    0.73m

    Ee
    48.3mm 2.5/2.75/3.25mm

    0.97m

    Ee

    Abu

    Hoto

    Faɗin mm

    Kauri (mm)

    Tsawon (m)

    An keɓance

    Ringlock Karfe Plank "O"/"U"

    320mm

    1.2/1.5/1.8/2.0mm

    0.73m

    Ee

    320mm

    1.2/1.5/1.8/2.0mm

    1.09m

    Ee
    320mm 1.2/1.5/1.8/2.0mm

    1.57m

    Ee
    320mm 1.2/1.5/1.8/2.0mm

    2.07m

    Ee
    320mm 1.2/1.5/1.8/2.0mm

    2.57m

    Ee
    320mm 1.2/1.5/1.8/2.0mm

    3.07m

    Ee

    Abu

    Hoton.

    Faɗin mm

    Tsawon (m)

    An keɓance

    Ringlock Aluminum Access Deck "O"/"U"

     

    600mm/610mm/640mm/730mm

    2.07m/2.57m/3.07m

    Ee
    Shiga Tashar Jiragen Ruwa tare da Hatch da Tsani  

    600mm/610mm/640mm/730mm

    2.07m/2.57m/3.07m

    Ee

    Abu

    Hoton.

    Faɗin mm

    Girman mm

    Tsawon (m)

    An keɓance

    Lattice Girder "O" da "U"

    450mm/500mm/550mm

    48.3x3.0mm

    2.07m/2.57m/3.07m/4.14m/5.14m/6.14m/7.71m

    Ee
    Maƙallin

    48.3x3.0mm

    0.39m/0.75m/1.09m

    Ee
    Matakan Aluminum 480mm/600mm/730mm

    2.57mx2.0m/3.07mx2.0m

    EH

    Abu

    Hoton.

    Girman da Aka Yi Amfani da Shi (mm)

    Tsawon (m)

    An keɓance

    Ringlock Tushe Bargo

    48.3*3.25mm

    0.2m/0.24m/0.43m

    Ee
    Allon Yatsun Kafa  

    150*1.2/1.5mm

    0.73m/1.09m/2.07m

    Ee
    Gyaran Bango (ANCHOR)

    48.3*3.0mm

    0.38m/0.5m/0.95m/1.45m

    Ee
    Tushe Jack  

    38*4mm/5mm

    0.6m/0.75m/0.8m/1.0m

    Ee

    Rahoton Gwaji don daidaitaccen EN12810-EN12811

    Rahoton Gwaji don daidaitaccen SS280


  • Na baya:
  • Na gaba: