Scaffolding na Aluminum Ringlock

Takaitaccen Bayani:

Tsarin Alunin Ringlock iri ɗaya ne da na ƙarfe, amma kayan aikin ƙarfe ne. Yana da inganci mafi kyau kuma zai fi ɗorewa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

Tsarin Alunin Ringlock iri ɗaya ne da na ƙarfe, amma kayan aikin ƙarfe ne. Yana da inganci mafi kyau kuma zai fi ɗorewa.

An yi zane-zanen ƙarfe na aluminum Ringlock Scaffolding ne da ƙarfe na aluminum (T6-6061), wanda ya fi ƙarfi sau 1.5--2 fiye da bututun ƙarfe na gargajiya na scaffolding. Idan aka kwatanta da sauran tsarin scaffolding, daidaito, ƙarfi da ƙarfin ɗaukar nauyi ya fi na "bututun scaffolding da tsarin haɗawa" 50% kuma ya fi na "cuplock system scaffolding" 20% da 20%. A lokaci guda, ringlock scaffolding yana ɗaukar ƙirar tsari na musamman don ƙara - haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi.

Halayen allon ƙarfe na aluminum

(1) Ayyuka da yawa. Dangane da buƙatun aikin da ginin wurin, za a iya haɗa katakon zobe da girma dabam-dabam da siffofi daban-daban na manyan layuka biyu na scaffod na waje, scaffod na tallafi, tsarin tallafawa ginshiƙai da sauran dandamalin gini da kayan aikin taimako na gini.

2) Ingantaccen aiki. Sauƙin gini, wargazawa da haɗawa yana da sauƙi kuma mai sauri, yana guje wa aikin ƙulli da asarar maƙallan da aka wargaza, saurin haɗa kai ya fi sauri fiye da na yau da kullun sau 5, haɗawa da wargazawa ta amfani da ƙarancin ƙarfin ma'aikata, mutum ɗaya da guduma ɗaya na iya aiki, mai sauƙi kuma mai inganci.

3) Babban aminci. Saboda kayan ƙarfe na aluminum, ingancin ya fi sauran kayan ƙarfe girma, daga juriyar lanƙwasawa, juriyar hana yankewa, da juriyar ƙarfi. Kwanciyar hankali a tsarin gini, ƙarfin ɗaukar kaya, ingantaccen ƙarfin ɗaukar kaya da aminci fiye da kayan ƙarfe na yau da kullun, kuma ana iya wargaza su kafin a fara juyawa, wanda ke adana lokaci da ƙoƙari, shine zaɓi mafi kyau ga ginin aminci na gini na yanzu.

Fa'idodin kamfani

Ma'aikatanmu suna da ƙwarewa kuma sun cancanci buƙatar walda kuma sashen kula da inganci mai tsauri zai iya tabbatar muku da samfuran shimfidar katako masu inganci.

Ƙungiyar tallace-tallace tamu ƙwararru ne, masu iya aiki, abin dogaro ga kowane abokin cinikinmu, suna da kyau kuma sun yi aiki a filayen zane-zane sama da shekaru 8.


  • Na baya:
  • Na gaba: