Gilashin firam yana ɗaya daga cikin gilasan da aka fi amfani da su a gine-gine. Ganin cewa babban gilasan yana cikin siffar "ƙofa", ana kiransa gilasan firam, wanda kuma aka sani da gilasan gaggafa. Wannan gilasan ya ƙunshi daidaitattun littattafai, littattafai, kayan haɗin giciye, kayan haɗin kai da kuma jack na tushe mai daidaitawa. Gilashin firam ɗin kayan aikin gini ne da aka fara haɓaka cikin nasara a Amurka a ƙarshen shekarun 1950. Saboda yana da fa'idodin haɗa abubuwa da warware su cikin sauƙi, sauƙin motsi, ɗaukar kaya mai kyau, aminci da aminci, fa'idodin tattalin arziki mai kyau, da sauransu, yana haɓaka cikin sauri.
Ana yin firam ɗin da bututun scaffolding yawanci OD42mm da OD48mm don bututun waje, OD33mm da OD25mm don bututun ciki. Kuma an gyara shi da maƙallin giciye ta hanyar makulli wanda hakan ke sa shi ya daɗe.
Nau'i: babban firam/mason, H Frame, tsani firam, tafiya ta cikin firam, snap on mackle firam, flip mackle firam, fast firam, sanguard mackle firam. Ana iya amfani da shi azaman facade na facade, scaffolding na ciki da cikakken scaffolding.
1.Suna: Tsarin ɗaukar hoto, tsarin ɗaukar hoto, tsarin firam
2. Ana amfani da shi sosai wajen gina tsarin shimfidar gini, ado da kuma tsarin tallafi na gyarawa
3. Kayan aiki: Q345, Q235, Q195 ko kamar yadda aka buƙata
4. Zaɓuɓɓukan kullewa: kullewa a kan makulli, kullewa a kan makulli, kullewa a kan makulli, kullewa mai sauri, kullewa a kan makulli ... na Kanada, da sauransu.
5. Kammalawar saman: foda mai rufi, fenti, galvanized
6. Kunshin: pallet ɗin ƙarfe kyauta, ko marufi mai yawa don adana sarari da farashin sufuri a kowane yanki
7. Sauran kayan aikin shimfida firam kamar su abin ƙarfafa gwiwa, layin tsaro, fil mai haɗawa, jack na tushe, caster, catwalk da sauransu.
8. Nau'i: Babban firam, firam H, Tsarin tsani, Tsarin Mason, Tafiya ta cikin firam, Kunna Firam ɗin Kulle, Juya firam ɗin kulle, Tsarin Kulle Mai Sauri, Tsarin Kulle Mai Sauri na Vanguard.
Tafiya Ta Firam Tare da Kulle Venguard
Kunna Tsarin Makulli
Babban Firam
Tsarin H
Tsarin Aiki Mai Nauyi
Nada Firam
Tsarin Tsarin H
Firam ɗin da Tsani
Maƙallin Haɗin gwiwa
Brace mai giciye
| Suna | Girman mm | Babban bututun mm | Sauran bututun mm | Karfe Grade |
| Babban Firam | 1219*1930 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 |
| 1219*1700 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | |
| 1219*1524 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | |
| 914*1700 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | |
| Tsarin H | 1219*1930 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 |
| 1219*1700 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | |
| 1219*1219 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | |
| 1219*914 | 42*2.4/2.2/1.8/1.6/1.4 | 25/21*1.0/1.2/1.5 | Q195-Q235 | |
| Tsarin Tafiya/Tsawon Kwance | 1050*1829 | 33*2.0/1.8/1.6 | 25*1.5 | Q195-Q235 |
|
Brace mai giciye | 1829*1219*2198 | 21*1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | |
| 1829*914*2045 | 21*1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | ||
| 1928*610*1928 | 21*1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | ||
| 1219*1219*1724 | 21*1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 | ||
| 1219*610*1363 | 21*1.0/1.1/1.2/1.4 | Q195-Q235 |
| Suna | Bututu da Kauri | Makullin Nau'i | Karfe Grade |
| 6'4"H x 3'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 6'4"H x 42'W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 6'4"H x 5'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 6'4"H x 3'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 6'4"H x 42'W - Tafiya Ta Tsarin Tafiya | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 6'4"H x 5'W - Tafiya Ta Cikin Tsarin | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| Suna | Bututu da Kauri | Makullin Nau'i | Karfe Grade |
| 3'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 4'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 5'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 6'4''HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | Makullin Saukewa | Q235 |
| 3'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | C Kulle | Q235 |
| 4'HX 5'W - Tsarin Mason | Kauri OD 1.69" 0.098" | C Kulle | Q235 |
| 5'HX 5'W - Tsarin Mason |
| C Kulle |
|
| 6'4''HX 5'W - Tsarin Mason |
| C Kulle |
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm)/5'(1524mm) | 4'(1219.2mm)/20''(508mm)/40''(1016mm) |
| 1.625'' | 5' | 4'(1219.2mm)/5'(1524mm)/6'8''(2032mm)/20''(508mm)/40''(1016mm) |
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm) | 5'1''(1549.4mm)/6'7''(2006.6mm) |
| 1.625'' | 5'(1524mm) | 2'1''(635mm)/3'1''(939.8mm)/4'1''(1244.6mm)/5'1''(1549.4mm) |
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm) | 6'7" (2006.6mm) |
| 1.625'' | 5'(1524mm) | 3'1''(939.8mm)/4'1''(1244.6mm)/5'1''(1549.4mm)/6'7''(2006.6mm) |
| 1.625'' | 42''(1066.8mm) | 6'7" (2006.6mm) |
| Dia | Faɗi | Tsawo |
| 1.625'' | 3'(914.4mm) | 5'(1524mm)/6'4''(1930.4mm) |
| 1.625'' | 42''(1066.8mm) | 6'4" (1930.4mm) |
| 1.625'' | 5'(1524mm) | 3'(914.4mm)/4'(1219.2mm)/5'(1524mm)/6'4''(1930.4mm) |
| Suna | Girman Tube | Karfe Grade |
| Ramin Matse Gicciye na Brace mai tsawon ƙafa 7' x 4' | Dia. Kauri 1"x0.071" | Q235/Q195 |
| Ramin Matse Gicciye na Brace mai tsawon ƙafa 7' x 3' | Dia. Kauri 1"x0.071" | Q235/Q195 |
| Ramin Matse Gicciye na Brace mai tsawon ƙafa 7' x 2' | Dia. Kauri 1"x0.071" | Q235/Q195 |
| Ramin Matse Gicciye na Brace mai tsawon ƙafa 6' x 4' | Dia. Kauri 1"x0.071" | Q235/Q195 |
| Ramin Rail na Tsaron 10' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Ramin Jirgin Kasa Mai Tsaro na '8' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Ramin Jirgin Kasa Mai Tsaro na '7' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Ramin Rami na Tsaro na '6' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Ramin Rami Mai Tsaron 5' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Rail na Tsaron Kafa 4' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Ramin Rami na Tsaron 3' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |
| Ramin Ramin Rami Mai Tsaron 2' | Dia-1'-1/4'' | Q235/Q195 |