Ẹgbẹ́ náà

Àtẹ Àgbékalẹ̀ Àjọ

kuangjia

Àpèjúwe:

Ẹgbẹ Ọjọgbọn

Láti ọ̀dọ̀ Olùdarí Ẹ̀ka Ilé-iṣẹ́ wa sí gbogbo òṣìṣẹ́, gbogbo ènìyàn gbọ́dọ̀ wà ní ilé-iṣẹ́ láti kẹ́kọ̀ọ́ nípa ìmọ̀ iṣẹ́, dídára, àti àwọn ohun èlò tí a fi ṣe é fún oṣù méjì gbáko. Kí wọ́n tó di òṣìṣẹ́, wọ́n gbọ́dọ̀ ṣiṣẹ́ kára láti parí gbogbo ìdánwò, títí kan àṣà ilé-iṣẹ́, ìṣòwò kárí-ayé àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, lẹ́yìn náà wọ́n lè bẹ̀rẹ̀ sí í ṣiṣẹ́.

Ẹgbẹ Onimọran

Ilé-iṣẹ́ wa ti ní ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ nínú iṣẹ́ ṣíṣe àwọn ohun èlò ìkọ́lé àti iṣẹ́ ìkọ́lé, ó sì ti ṣiṣẹ́ fún orílẹ̀-èdè tó ju àádọ́ta lọ ní àgbáyé. Títí di ìsinsìnyí, a ti kọ́ ẹgbẹ́ tó jẹ́ ògbóǹtarìgì láti Ìṣàkóso, iṣẹ́jade, títà sí iṣẹ́ lẹ́yìn iṣẹ́. Gbogbo àwọn ẹgbẹ́ wa ni a ó kọ́ ní ẹ̀kọ́, a ó sì kọ́ wọn dáadáa pẹ̀lú àwọn òṣìṣẹ́ tó ní ìrírí.

Ẹgbẹ́ Tó Ní Ojúṣe

Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àti olùpèsè ohun èlò ìkọ́lé, dídára ni ìgbésí ayé ilé-iṣẹ́ wa àti ti àwọn oníbàárà wa. A máa ń fiyèsí sí dídára ọjà náà, a ó sì máa ṣe gbogbo ohun tí a bá fẹ́. A ó máa ṣe iṣẹ́ tó péye láti ìgbà tí a bá ti ṣe é títí di ìgbà tí a bá ti ṣe é lẹ́yìn, lẹ́yìn náà a ó lè fún gbogbo ẹ̀tọ́ àwọn oníbàárà wa ní ìdánilójú.